Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Quảng cáo làm khó xem các thông báo trong forum .

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Click.l0ve_93, 28/10/13.

Lượt xem: 3,295

1. Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Dạo này vào forum em thấy rất khó nhìn khi xem thông báo . Nên để cái quảng cáo ra chỗ khác hoặc nhỏ hơn 1 xíu đi cho nó đỡ vướng

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cảm ơn bạn đã lập ra topic này! Tiện thể nói luôn là ai bị tình trạng tương tự là do sử dụng trình duyệt dởm hoặc chưa update bản mới nhất!

Chrome và Firefox mới nhất ko bị tình trạng này nhé, ai dùng Cờ Rôm thì nên chuyển qua Chrome bản mới nhất, nếu update ko đc thì gỡ ra và cài lại!

Sau khi update sẽ ko còn bị che nữa!
    Lần sau mình sẽ ko nhận qc Flash ở vị trí này nữa để tránh những bạn dùng trình duyệt cũ bị dính lỗi như trên :)
    Click.l0ve_93 thích bài viết này
  3. thangdgs

thangdgs Thành viên cấp 1

thì BQT củng phải có chút j... để dùy trì 4rum chứ. như vậy củng khá hợp lý rùi, có chăng thì mấy cái flash nhảy nhót lung tung làm hoa cả mắt
  4. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Cho e hỏi là update chorme chỗ nào thế hay lại xóa đi tải bản mới nhất ?
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

6. Wapnam.com

Wapnam.com Banned

Ads nhiều thiệt :D
  7. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

đúng là do trình duyệt
    Phi Vũ thích bài viết này
  8. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Mình dùng Opera và vẫn bị. FF thì ok :|