Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Quyết tâm tự học manip để cua gái và thành quả

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phạm Nguyễn Đăng Vũ, 17/7/14.

Lượt xem: 3,711

1. Phạm Nguyễn Đăng Vũ Mới đăng kí

Chuyện là, hồi lớp 11, thấy mấy bác làm mấy bức manip đẹp cực, thích ơi là thích ấy :x:x:x , em cũng ham vui, tự mò mẫm học, mà không biết bắt đầu từ đâu, nên toàn cắt ghép rồi ctrl + B bậy bạ, xong hồi cũng nản rồi bỏ manip, chỉ ghép hình, tạo text hay blend đồ bậy bạ, bức manip đầu tiên mà em làm là cái này, lâu quá em vứt đâu mất stock rồi :P

Rồi lên đại học, em bị cảm nắng 1 cô bạn học thiết kế thời trang :x:x:x ..... Cô ấy nói thích digital art :O Em liền tức tốc mò lại manip nhưng mà hình như lại bắt đầu nản rồi :(( Bức manip em làm gần đây nhất là tấm này, hình như cũng chẳng khá hơn là mấy

Thật ra em nên post cái thớt này vào box nhờ vả, em không muốn trưng bày tác phẩm, mà là muốn các bác góp ý, rồi chỉ em cách cua gái thích nghệ thuật, em đã làm đủ cách rồi mà cô ấy vẫn lưỡng lự, hơn tình bạn nhưng chưa phải tình yêu ~X(~X(~X(

Bonus thêm 1 tấm e làm hồi mới biết photoshop =))=))=))

...
  2. Sun

Sun Mới đăng kí

Cách cưa gái hả, lấy mặt con bé đó, ghép vô cái tấm này bác làm, sau đó với lời chú thích, dù em có như thế nào, anh vẫn yêu em vô cùng :x[​IMG]
    nguyenlamlll thích bài viết này
  3. hoangluc288

hoangluc288 Thành viên cấp 1

kiếm tài tử giai nhân mà ghép thiên thần vào cứ thế nào cô ta không cảm nắng mới lạ \:D/
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) ko ăn thua đâu :D kiếm cái camera nào chụp hình tàm tạm ; rồi pts các kiểu cho bạn ý hay hơn
  5. behemap

behemap Thành viên cấp 2

thích ý tưởng của bạn Sun !:D
  6. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

manip đâu fai chuyện 1 sớm 1 chiều hả bạn :)
    tốt nhất kiếm 1 cái DSLR hoặc k có điều kiện thì đt nào tốt tốt xíu chộp rồi blend cho đệp vào chứ manip thì hơi căng =))=))=))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn