Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ra mắt các bác VDS =D

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi Wertfire, 14/2/13.

Lượt xem: 1,626

1. Wertfire Thành viên cấp 1

Xin chào các bác VDS, em là Wertfỉe ( Tom ) :3 hiện tại thì em đang 17 tuổi và đang học lớp 12 :">.
    Em ghé Vietdesigner và forum nhiều lần rồi nhưng bây giờ mới đăng ký gia nhập forum =P. Hi vọng sẽ được học hỏi nhiều từ mọi người (^^)
    Em xin ra mắt các bác với một tấm ảnh em retouch lại của một người bạn ( Trình độ em vẫn còn non, mong các bác nương tay T^T).

p/s: Em là nam nhé ( đề phòng các bác nhầm lẫn ) =))))

...
    namkts thích bài viết này
  2. Two

Two Thành viên cấp 3

chào đón đến với Vds :v :v
    p.s: wertfie là gì thế :-s
  3. Wertfire

Wertfire Thành viên cấp 1

Lần đầu còn bỡ ngỡ, nên có sai sót mong các lão làng lượng thứ :"> =)))
  4. Two

Two Thành viên cấp 3

khụ khụ. hỏi thật đấy!
    tên em có nghĩa là gì thế :-ss
  5. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

wertfie là dị bản của weytie, mà weytie là bản copy có chỉnh sửa của qwerty. Mà qwerty được cover từ quay tay
    tính chất bắc cầu ==>> chủ thớt iu quay tay. ám ảnh dẫn đến đặt nick cũng là quay tay I-)
    secret.mfmlHien Vu thích bài viết này.
  6. Two

Two Thành viên cấp 3

thánh đến rồi :-s
  7. Wertfire

Em cũng không biết bác ạ, cái này từ hồi MU bắt đầu mới vào VN ( hồi đấy em tầm lớp 4-5). Đặt vô thức thấy nó cũng liền liền, khớp khớp =))).
  8. Two

Two Thành viên cấp 3

== hóa ra là nam à.
    nãy h tưởng con gái T.T
  9. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chào mừng Wertfire .
    Nếu bạn có thể kêu bạn trong hình của bạn lập topic làm quen thì tốt quá :">:">:">
  10. Wertfire

:3 là cái hình tương tự :"> của yh trên FB.
    =D là biểu tượng cười :v
  11. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Ủng hộ diễn đàn