Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ra mắt làm quen ạ :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi Hồng Anhh, 31/1/13.

Lượt xem: 19,136

1. Thanh Tịnh - lovedesign

Thanh Tịnh - lovedesign Thành viên cấp 1

Chủ thớt bỏ chạy rồi ! =))
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  2. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Yêu cầu thím về AVT hội gấp để Leo_gió và HSP còn làm việc :-w
    Chết cười =))
    HSPsun_writer thích bài viết này.
  3. Sun

Sun Mới đăng kí

:"> ứ về đếy, CĂN BẢN LÀ EM SẼ KO ĐỂ EM CHỦ THỚT CƯỚP CÁC BÁC KHỎI TAY EM ĐÂU, CÁC BÁC LÀ CỦA EM, TRÁI TIM CỦA CÁC BÁC PHẢI THUỘC VỀ EM CHỨ KO PHẢI THUỘC VỀ MỘT CON NHỎ LẠ HOẮC MỚI LÀM QUEN, CÁC BÁC THẬT KO CHUNG THỦY CHÚT NÀO, NHỮNG KỈ NIỆM ĐÔI TA ĐÃ CÓ LIỆU BÁC CÒN NHỚ, NHỮNG NGÀY ĐÓ GIỜ VỚI BÁC NHẠT NHÒA VẬY SAO ??? ĐỪNG HÒNG TÁN GÁI Ở ĐÂY,EM SẼ PHÁ GAME này ! CÁC BÁC BỊ GAY MÀ !!!
    Con gà của thế kỉ, Shenvi, HSP1 người khác thích bài viết này.
  4. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Em à cuộc sống là 1 bản nhạc dài trong đó có âm cao âm thấp tiêu biểu như trong cuộc sống này vậy , có người tốt người sấu và a chính Anh lại là a sẽ tự đề cử mình làm người tốt để bảo vệ em bởi 2 bọn người xấu kia khỏi những bão tố mà hắn đã gây ra cho biết bao cô gái . A biết mình hem phải là con thần gió hay em chủ tiệm đầu xanh cháu chủ tịm dầu nhờn và chít chủ tịm dầu thực vật . Nhưng a tin 1 điều rằng với Tài năng Thiên biến vạn hoá 36 kiểu ô vơ lai thì ko có gì là ko thể với a . A tin một ngày mai tươi sáng sẽ đến và trời sẽ ko còn âm u nữa mà chỉ có đổ mưa thôi nhưng ko sao em à dù gì thì mưa tạnh nắng sẽ lên và con kênh kênh sẽ hót líu lót như con bò tót
    Mọi thứ đã trong bàn tay Anh hết rồi thím phờ lại phờ leo chỉ là Tôn ngộ ko trong tay Phật tổ là hổ trong chuồng và là thịt chó trên dĩa lá mơ . Nói vậy e cũng biết a sao hì ha để mấy tên đó ko có cơ hội mà tạo phản mà chạy trốn ngay từ bây h em phải hợp tấc với a mình ghép hình hợp Bích vì ông bà ta xưa nay có câu . Thuận ghẹ Thuận bồ ghép hình gì cũng đc :))
    Con gà của thế kỉFly Nguyễn thích bài viết này.
  5. ilusm85237

ilusm85237 Thành viên cấp 1

[​IMG] cai' vung~ nc' duoi' chan :O ban chup. anh? that. tao' bao. .... ( Sry la Unikey dang loI~ ko viet dc )
  6. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ngủ thím ơi... mệt rồi =))
    G9 nhá \:D/
    HSP thích bài viết này
  7. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Bai bai thím :))
  8. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

2:49 AM
    Thành thật cảm ơn các lời chúc rất chi là tâm huyết và nhiệt tình của lão Ruồi giấm Phờ Lai, LEO GAY và các thành viên GẠO lức, gạo tẻ, thành viên "Thích Đực", v..v. Mình biết giờ này bạn đã đi ngủ, và sáng mai khi bình minh chiếu rọi, ánh nắng sớm đem bạn đến với ngày mới, khi bạn vô diễn đàn bạn sẽ bất ngờ, xúc động khi biết rằng cái Topic của bạn nhận đc rất chi là nhiều gió, mặc dù mình ở HCM đang nóng nên mình rất cảm ơn bạn vì cái topic đã giúp mình hiểu đc khó khăn vất vả của các bác, các thím ở ngoài miền bắc, nơi ngày ngày phải chịu cơn rét tê *ái. Nói thật mình rất ít khi tham gia các Topic làm quen thế này vì biết rằng trong đó thế nào cũng có add Fb các loại! :)) Nhưng, hôm nay, nhờ vào bạn mà mình biết rằng khu vực làm quen nó có hương vị rất riêng, rất NÊN THƠ, rất tình cảm và cũng sến vật vã! Nhờ có bạn, ah chính xác là mod trong hình của bạn mà topic đã từ bình thường mà vực dậy, đc nâng lên 1 tầm vóc vĩ đại, sánh ngang với các topic 5 sao như nhận vẽ chibi free, stock dễ thương các part hay nhưng TUT rất bá...cháy, ngắn gọn, súc tích trong 4r.
    Một lần nữa, mình xin khẳng định là mấy topic thế này sẽ kéo dài >=5 pages nên chắc bạn cũng hiểu tầm quan trọng của mình, với 1 topic mà bạn đã khiến cho biết bao chàng trai mất ngủ ban đêm tới hơn 2h sáng, hay đã góp phần độ hóa các THÍM về con đường chính tả. Mình thay mặt anh em cảm ơn bạn với cái topic này. Nó là 1 đóng góp cao cả, vĩ đại, mang tầm vóc to lớn, có ý nghĩa sâu sắc tới toàn thể anh chị em nói chung và các thím nói riêng.
    Nhân đây, em cũng xin cảm ơn các bác ở trên và các thím ở dưới đã giúp em thực hiện chương trình này! Chương trình truyền hình trực tiếp GIAO lưu và kết HỢP của 4r tới đây thành công mỹ mãn.
    p.s: Dự là nhiều lão ko đọc đâu! :))
  9. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

ôi . đến đây thực sự a k còn biết phải nói gì nữa. đúng là cuộc đời có quá nhiều bon chen và cạm bẫy e có hiểu vì sao a FA k. chỉ vì a lươi nhắn tin trên con xì mát fon của a. mà a đã để tuột đi bao nguoi con gái tốt. nhắn tin trên máy cảm ứng đối với anh là một điều vô cùng kinh khủng Vậy mà giờ đây. ngay lúc này đây khi sức tàn,lực kiệt a đã chui chăn đi ngủ....đã muốn gác mọi chuyện thi phi sang mot bên để có thể nghỉ ngơi...Nhưng... nhưng không,những lời lẽ đay nghiệt của tên Fly gian ác kia đã khiến a phải gõ những dòng này trên bàn phín querty cảm ứng trật hẹp chỉ vì bảo vệ e. . nhưng e à. viết đến đây a đã k còn đủ kiên nhaax viết tiếp nữa a đã phá đi cái ngoại lệ là k bao giờ viết cái gì wá dài bang điện thoaij.vậy mà giờ thì sao .....E à hãy trân trọng lấy nó,lấy tình cảm a dành cho e.. đừng để tới lúc mất đi mới nhận ra thì wá muộn rồi. Gửi e. người con gái a yêu P/s tổ sư đứa nào trù e chết :x
    Con gà của thế kỉ, Fly Nguyễnhoa_ki_long thích bài viết này.
  10. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

Sáng sớm tỉnh dậy vẫn đang say say chưa tỉnh rựu, đọc xong say tiếp..... bó tay ngày mới =))
    DemiCat DAFly Nguyễn thích bài viết này.
  11. Sun

Sun Mới đăng kí

thớt này có bé làm quen
    sun đây một vé bon chen chốn này
    cô bé nhìn thật là hay
    duyên trời nay đến tầm tay hốt liền
    viết ngay viết đại viết luyên thuyên
    thôi thì gác phím, chờ tin bé hồi :x
    cudyandem, thuynganquanhoa_ki_long thích bài viết này.
  12. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

Đứt ruột cmnr =))
  13. ZiYo

ZiYo Thành viên cấp 2

gửi nắng cho cô ,xua tan mây đen của đám bão này :))
  14. Hồng Anhh

Hồng Anhh Thành viên cấp 1

Dạ vâng /:)
    Tổ sư đứa nào trù em chết :-w

Ghen à :">
    Không ai tranh mất đâu mà phải lo, nỡm ạ :">:">:">

Có mình anh k rủa em chết :(((((((((
    Nhưng em cũng không có theo anh được đâu :3=))

Em đã tưởng anh là người tốt :-L:-L
    Xem ra em đã nhầm =;
  15. Minh Quang

Minh Quang Thành viên cấp 3

Em nhầm thì cực chính xác :))

P/s: 2pic tràn đầy văn thơ :))
  16. bidesigner

bidesigner Thành viên cấp 1

:))) ổ cưa trai tán gái đây thì phải.......
    p/s: vẽ cũng có sttyle đó bạn! chau chuốt thêm tí nữa
  17. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Dài quá không đọc nổi=))) cmt 1 cái đặt gạch hóng nài
    sun_writerFly Nguyễn thích bài viết này.
  18. photokey

photokey Thành viên cấp 3

tối qua dự cảm là VDS có bão nên tranh thủ ngủ sớm để nửa đêm dậy chống bão, ấy thế mà ngủ quên cmnl :D. vâng bão mạnh thật, ngồi nhìn đống còm men phía trên mà " lòng tôi tan nát "
  19. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Chắc chủ thớt thấy choáng lắm, xin chia buồn =)), mà chưa có thớt nào có đặc quyền giống bạn đâu, hình như là lần đầu tiên đấy ;))
    P/s: geo căm tu Vds :x, mình cũng mem mới \:D/
    cudyandemFly Nguyễn thích bài viết này.
  20. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Đang uống cà phê, mém tí phun đầy màn hình vì mấy bài cmt của các thím =))

Đặc biệt là cái đoạn này:

Ủng hộ diễn đàn