Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Radio] Câu chuyện tình yêu: Lời nói không muộn màng

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi hactyhon, 18/6/15.

Lượt xem: 1,734

1. hactyhon Thành viên cấp 2

Nguồn truyện: Internet + edit

Câu chuyện này không mới nhưng nó gợi nhớ 1 thời kỷ niệm lúc mình du học cách đấy 10 năm. Mình cùng 2 người bạn, 1 anh ở Thủ Đức (anh KK) , 1 bạn ở SG(kẹo sữa) , và mình lúc đó du học ở Bắc Kinh. Hằng tuần 3 anh em vẫn đọc radio update lên các diễn đàn.

Ngày đó 3 anh em lấy nick đều là kẹo, mình là kẹo bạc hà, anh KK là ke kéo, "em út" là kẹo sữa. Hay post bài radio trên diễn đàn NIIT (nhờ hình như vậy). Nay đọc lại bài này dành tặng cho 2 bạn nay đã mất liên lạc hết 1 anh và khó liên lạc với bạn còn lại. Hy vọng trong vô tình anh KK sẽ nghe được bài này.

Mọi người cứ đóng góp ý kiến thoải mái nha.

P/S:Ta nói đọc luôn giọng nữ nó khó gì đâu đâu...

...

Ủng hộ diễn đàn