Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Rainmeter] Skin F. Lampard thần tượng của tôi

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Việt Nam, 13/5/13.

Lượt xem: 6,886

1. Việt Nam Thành viên cấp 2

Sau chiến thắng có công lớn của Lampard trong trận Aston Villa–Chelsea, tự nhiên có hứng thay đổi cái desktop của mình quá!
    Sau 1 hồi lục lọi tìm desktop, các Skin Rainmeter đã hoàn thành xong cái desktop cho riêng mình
    nó đây!
    mình không thích phức tạp nên chỉ để 3 cái HDD ở desktop cho dễ truy cập và cái đồng hồ thật to.

nút start có 3 nút đi kèm và nhấp nháy màu khá hay

chiếc analouge clock chuyển động xoay.

mình đã cho các skin sử dụng vào 1 gói cho bạn nào quan tâm có thể tải về
    nó đây: mediafire.com/?3bzwhzlc9ol1paf
    ps/ có hướng dẫn đi kèm ở trong

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

''Người không phổi'' đây mà ! ;;)
    Nghe đâu bóng đá ở VN cũng có người ko phổi nữa cơ :))
  3. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

Chào chủ thớt ! bắt tay nhé ! Mình cũng La True Blue , và Idol L8 từ lớp 9 <3
    Việt Nam thích bài viết này
  4. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

Thiên Ma nhớ ko lầm bảo Thành Lương thì phải. =))=))=))
    KeyRoyal : hí hí, trên đây ko nhìu lắm sao ế =((
  5. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

ủa có cái dòng ánh sáng (:D) ở khoảng "không" giữ áo và quần của anh í mà t HOÀN TOÀN k biết là cái gì luôn!
    dù sao thì t cũng thấy anh này hiên kinh khủng, hiền kiểu k-thèm-chấp í. SIÊU!

Ủng hộ diễn đàn