Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Rảnh rỗi vẽ chơi cho đỡ quên tay

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm kiến trúc của bạn' được đăng bởi tancodien.com, 8/7/15.

Lượt xem: 4,464

1. tancodien.com Banned

Gạch đá xin nhận hết
    Thiết kế nội thất chung cư theo phong cách tân cổ điển

...
    Phạm Hữu DưHồng Sơn thích bài viết này.
  2. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

chơi đây hả bác,:like:,khi nào thiệt bác nói em để em ^:)^
    tancodien.com thích bài viết này
  3. tancodien.com

tancodien.com Banned

Bác cứ quá lời... làm nhiều rồi cũng sẽ quen thôi...
  4. mylove112007

mylove112007 Thành viên cấp 1

cứ như hình chụp, ngưỡng mộ chủ thớt quá
  5. tancodien.com

tancodien.com Banned

Đây nữa nhé các bác
  6. tungsn90

tungsn90 Mới đăng kí

bác cho e xin file mày mò loại tân cổ điển này đc ko ạ @@ Tungsn90@gmail.com , tks bác ạ
  7. tancodien.com

tancodien.com Banned

bạn hỏi file gì, map hay bản 3D
  8. mylove112007

bạn chủ thớt vẽ bằng phần mềm gì vậy, mình đi làm hơn 1 năm rùi mà còn gà lắm, ngưỡng mộ bạn chủ thớt thật đó
  9. hamnguyen

hamnguyen Mới đăng kí

hình vẽ àh. mình cưa tưởng chuoj chứ
  10. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Các bạn không thấy nick là tancodien.com rồi sao, ở đó mà phục với không phục, đời rõ hài, không biết các bác giả ngây thơ hay là đùa, nếu mà ngây thơ thật mình ^:)^^:)^ các bác luôn @-)
    Mr.Po thích bài viết này
  11. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

mylove112007 Thế 1 năm qua e làm cái j???????????
    tancodien.com Pác ren thì quá ok rồi, mà ko bjt pác chơi sàn giả gỗ hay gỗ thật mà sao e thấy tấm gỗ hơi nhỏ hỉ? Vs lại ko nhìn hết tổng thể căn hộ nên ko góp ý đc, chứ nhưng mà e nhìn cái bàn ở lối vào có cảm giác mấy cái ghế nó vướng.....mà ko bjt cái bàn đó để làm j mà ốm tông ốm teo dzậy? Ngồi ăn sao đút chân vô gầm bàn đc nhở???? Ngồi bàn như vậy mà ăn cơm hay làm j chắc ức chế vãi........chỉ có gác chân lên ghế như mấy ông bà già xưa ở quê hay ngồi quá.
  12. tancodien.com

tancodien.com Banned

Cảm ơn bạn Mr.Po đã góp ý nhé, mình sẽ sửa lại cho hợp lý hơn chỗ cái bàn ăn.
    Còn tổng thể căn hộ đây, đây là mình mới thiết kế phòng khách thôi
  13. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

tancodien.com Góp ý cá nhân e thôi nha. E ko nghiên cứu sâu về tần cổ điển hay cổ điển vì bản thân e ko mê cái style này.
    Theo e thì cái vách ngay chổ bếp có thể xây hay dựng dài ra tý xíu (tầm 20cm hay 25cm là ok). vừa là giấu bớt cái bếp để khách ko ngó thẳng vào bếp. Còn bên này thì pác có thể thay cái bàn bằng 1 cái quầy bar vì như bố trí công năng đã có bàn ăn nằm bên cạnh bếp rồi hỉ????? Quầy bar ko bjt trong trường phái bán cổ điển có xuất hiện ko nhỉ??????
  14. mylove112007

Mr.Po MÌNH LÀM TOÀN CÁI ĐƠN GIẢN THÔI , SẾP MÌNH LÀ NGƯỜI QUEN NÊN DỄ TÍNH LẮM..HII
  15. tancodien.com

tancodien.com Banned

cảm ơn Mr.Po nhé, mình đã sửa lại rồi thay bàn khác và cho bàn lùi vào một chút. Khách hàng rất ưng ý :)

Ủng hộ diễn đàn