Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Read more bài viết trực tiếp trên trang chủ Blogspot?

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi langtudongnai45, 2/2/15.

Lượt xem: 2,183

1. langtudongnai45 Mới đăng kí

Blog mình có nút Read more ở mỗi bài viết như thế này, mỗi lần click vào thì nó chạy vào trang con. Mình muốn hỏi có cách nào mình nhấn Read More thì bài viết mở rộng ra ngay trên trang chủ mà ko cần vàotrang con ko ?
    Dạng giống như See more.. của Facebook ấy ạ, nhấn vô nó load thêm nội dung của bài viết đó luôn mà ko chuyển trang??

...
    key4vip.info thích bài viết này
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chưa thấy 1 trang Blogspot nào làm đc điều này! Chắc là sẽ rất khó khăn đấy bạn :) Mà bạn hay có những ý tưởng hơi quái dị về Blogspot thế nhỉ, để như thế sẽ tiện hơn và có thể kiếm thêm nhiều view hơn thì tội gì phải làm như Facebook? Mà với Facebook thì những status dài muốn See more cũng phải qua trang con khác thôi.
    key4vip.infolangtudongnai45 thích bài viết này.
  3. langtudongnai45

langtudongnai45 Mới đăng kí

Hehe mình mới có 2 cái suy nghĩ dị thôi mà bác Dư :D
    Mình xây blog chủ yếu để giải trí thôi chứ chưa nghĩ đến việc tăng view hay kiếm tiền, chủ yếu là vì thích thì làm thôi :D
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Àh ừh nếu ko vì view thì đúng là ko cần thiết! Cơ mà nên tập trung vào nội dung thì hay hơn là những ý tưỡng hơi dị đấy, mà nếu như muốn thì phải học chuyên sâu về lập trình trước đã, vì nó ko hề đơn giản chút nào!
  5. Huyo.Hùng

Huyo.Hùng Mới đăng kí

Xin link site của bác :)
  6. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Có vẻ thím đang PR trá hình, có vẻ tào lao
  7. langtudongnai45

langtudongnai45 Mới đăng kí

PR gì thím -_-
  8. haitran.tnk

haitran.tnk Thành viên cấp 1

wordpress thì chắc làm dc rồi
  9. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Việc chuyển trang trang mới giúp thời gian onsite của người xem nhiều hơn, và việc chuyển trang mới giúp số trang được xem mỗi lần sẽ nhiều hơn. Điều này tốt hơn cho trang web của bạn. Không nên chỉ mở rộng ra rồi đọc xong lại out @@
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn