Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Redesign IMO App

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế ứng dụng điện thoại - Mobile Apps' được đăng bởi t0nguyen95, 26/10/15.

Lượt xem: 5,094

1. t0nguyen95 Thành viên cấp 1

...
    Hien Le, Phạm Hữu DưiViperious thích bài viết này.
  2. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Khá tốt, cần chăm chút hơn để đạt độ tinh trong mobile design
  3. t0nguyen95

t0nguyen95 Thành viên cấp 1

Em đang thấy hơi quá sức, mảng UI/UX design này rất khó
  4. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Làm nhiều mới tốt được, ngày một ngày 2 mà ngon ngay thì ai cũng làm mobile UI/UX hả em :))
  5. t0nguyen95

t0nguyen95 Thành viên cấp 1

Này là em giữ nhịp đấy chứ? ngoài việc ở cty ra thì ngày nào em cũng để ra 4 tiếng để thiết kế 1 cái gì đó, gọi là giữ nhịp, 1 tuần ko động vào pts là vẽ nó cũng hơi run run tay rồi.. Thấy mảng này giờ hái ra tiền nên cũng muốn đi sâu mà thấy nó ko hề đơn giản như em nghĩ nên cảm thấy tủi thân, mất tự tin .... giờ ô nào làm design cũng có cửa kiếm riêng, mình chả có cái gì trong tay cả. Thua nhau ở "kiếm tiền"
  6. hieu hoangz

hieu hoangz Mới đăng kí

Bác t0nguyen95 giữ nhịp đều thế ! Em toàn mất "nhịp 4", đùa chứ hết giờ làm toàn kiếm cái xả xì chét, k đá bóng thì cũng trà đá, cà phê, abc xyz...

Ủng hộ diễn đàn