Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Render JQ khác nhau giữa Chrome và Firefox.

Chủ đề thuộc danh mục 'HTML - CSS - JS - PHP - ASP' được đăng bởi thuycntt, 21/1/14.

Lượt xem: 2,878

1. thuycntt Mới đăng kí

Hi all, hiện tại mình đang xây dựng website bán hàng cho cửa hàng của mình.
    Mình sử dụng magento coommunity 1.8 để xây dựng nhưng khi cài Facebook extension cho website thì hiển thị lỗi như thế này.
    Phần facebook comment bị che khuất trên firefox còn trên chrome thì hiển thị ngon lành.
    Link demo: quanaomoi.com/em0065-full-package/index.php/microsoft-wireless-optical-mouse-5000.html
    sr vì mình là người mới nên ko thể post link đầy đủ.

Mình thì cũng không phải dân chuyên code nên cũng không rành cái này, vậy mong ai rành có thể bỏ ta chút thời gian giúp mình fix cái lỗi này, chân thành cảm ơn mọi người.

...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi moderator: 22/1/14
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

đã update lại link ảnh cho bạn.

Do lỗi CSS chứ ko fải jquery, cụ thể là element fb bị đè bởi 1 cái j đó khác

//Mà mình đang xài FF đây, có thấy lỗi j đâu?
    Nếu bạn vẫn còn bị, hãy cho cái mớ FB comment đó vào trong cái div
    PHP:
    <div style="float: left; display: block; width: 100%;">
    <!--
    FB comment here-->

</
    div>

Ủng hộ diễn đàn