Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[repost] Tutorials bởi 2D artist sakimichan [torrent download].

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi Mai Xuân Tùng, 13/4/15.

Lượt xem: 23,321

1. Pappai

Pappai Thành viên cấp 1

2. Mai Xuân Tùng

Mai Xuân Tùng Thành viên cấp 1

3. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Máy ko đủ chỗ chứa rồi...
  4. s6atthu123

s6atthu123 Thành viên cấp 1

Trước mình có down đc cái bộ này 23.3G trên kickass thì phải mà không nhớ link hay tìm bằng key nào... bạn nào tìm đc thì down đi khá hay...nó phân loại ra đủ các thể loại...nhưng toàn ebook và ảnh nhé
    FMP thích bài viết này
  5. Mai Xuân Tùng

s6atthu123 À nếu có time thì tôi sẽ tìm thử rồi gộp chung lại cho anh em. Ai có điều kiện thì cứ tải.
    SanJi ơi: Thế nên là dân designer hay artist đều rất rất cần ổ cứng di động tệ là 1GB. Trừ những ai programmer web [trừ design web] thì chỉ cần 500 Gb là đủ. Nhà tôi 1TB nay chỉ còn chưa tới 30 GB trống.
    quocdat5594 thích bài viết này
  6. Trường Lộc

Trường Lộc Thành viên cấp 1

hóng bộ hơn 37gb của thớt :3
  7. Mai Xuân Tùng

quocdat5594 thích bài viết này
  8. Trường Lộc

Trường Lộc Thành viên cấp 1

thì đang hóng làm xong :3
  9. Sun Kwok

Sun Kwok Mới đăng kí

s6atthu123 đây, link bộ của bác đây
    kickasstorrents.to/download/drawing-and-painting-books-t9556766.html
    Trường Lộc thích bài viết này
  10. zenonline

zenonline Mới đăng kí

torrent kéo mà ko có peer nào hết... nản quá chủ thớt ơi.
  11. Tú_Squall

Tú_Squall Mới đăng kí

Sun Kwok : down thế nào vậy bạn ? nó toàn kêu tạo tài khoản
  12. Mai Xuân Tùng

zenonline bạn phải chờ thì nó từ từ mới load các tracker từ từ, chứ tôi đâu có off seed đâu. Ratio của tôi cũng 6.0 chứ it gì.
    7199205 thích bài viết này
  13. 7199205

7199205 Mới đăng kí

Code:
    https://gumroad.com/sakimichan
    Bác Mai Xuân Tùng ơi bác có mấy bộ này không ạ em tìm mãi cũng chỉ có mấy bộ basic thôi mà xem hay quá cứ mê mẩn vì hướng dẫn rất kỹ và chi tiết. Nếu được mong bác share cho em và mọi người để học hỏi với ạ. Thanks bác rất nhiều vì tinh thần chia sẻ. :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/4/15
  14. Mai Xuân Tùng

7199205 Nếu có saki thì sẽ là được ưu tiên chia sẽ trước nhất. Bạn cứ an tâm
    Nick Gon thích bài viết này
  15. TimBates

TimBates Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn