Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ REQUEST ACTION ] Mình là photographer và cực thích màu này nhưng không kiếm ra được...............

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi lehieu1810, 8/3/16.

Lượt xem: 1,820

1. lehieu1810 Mới đăng kí

Mình cực thích chất màu này , có vẻ hơi "nâu nâu" đất như thế này , có bác nào có hay ra gần được tương tự thì share cho mình với nhé....hoặc bán mình cũng mua luôn !! THanks các bạn !!

...
  2. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

lehieu1810 thích bài viết này
  3. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

một phần do ánh sáng khi chụp nữa nên bác chủ muốn y chang là tình hình ko thể đâu :v
    1 phần nào đó thì được
    Style kiểu này cũng có 1 vài bác bạn em làm photo làm rồi :v
    lehieu1810 thích bài viết này
  4. lehieu1810

lehieu1810 Mới đăng kí

Thì mình cũng biết là do ánh sáng 1 phần, những chuyện kỹ thuật thì mình có thể control được hết. Chỉ muốn hỏi bác nào có hay biết màu này tên gì có bán ở đâu thì chỉ mình biết thôi. THanks.
  5. lehieu1810

lehieu1810 Mới đăng kí

Nhân tiện nếu bạn bác làm photo có sử dụng màu này thì cho mình cái tên mình vô xem thử
  6. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

Search Duy Vũ Photo flickr hoặc facebook bác ơi

Ủng hộ diễn đàn