Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Resume em làm cho bạn gái xin việc ạ ~ mong các bác nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi UnderBeng, 7/8/15.

Lượt xem: 4,304

1. UnderBeng Thành viên cấp 1

Check this on behance

behance.net/gallery/28307233/FREE-Resume-Template

( Các bác copy link vào trình duyệt - em chưa post được link )

...
    Lam Nguyen Quang, Hồng Sơn, tannghi2 người khác thích bài viết này.
  2. Tung.GFX

Tung.GFX Mới đăng kí

Bác có nhận làm thuê CV không?
  3. One Top

One Top Thành viên cấp 1

Đơn giản, đủ, thanh lịch. Cơ mà giống mấy cái cv mẫu trên mấy trang làm cv online quá :D
  4. UnderBeng

UnderBeng Thành viên cấp 1

One Top

Phong cách chung hiện nay là thiết kế tối giản, bác có thể xem qua cái collection này trên behance: behance.net/collection/41557265/references ( vui lòng copy-paste link / em chưa post được link )

Tung.GFX

bác cứ đùa :-< ghê như bác thì cần gì CV
    One Top thích bài viết này
  5. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Nói chung CV bạn làm đơn giản, không có góp ý gì nhiều chỉ nhận xét về typo thôi. Phần Contac với Skill có vẻ như đang chạy ra ngoài, bạn nên biến tấu lại phần Profile hoặc thay đổi bố cục của phần Contac với Skill. CÒn cái nữa là đối với chữ thì bạn nên dóng hàng nghiêm chỉnh đó là điều cần thiết với 1 CV dạng văn bản ntn.
  6. One Top

One Top Thành viên cấp 1

Cái đó mình hiểu chứ, mình chỉ nói là giống mấy trang làm portfolio online thôi. Trước mình từng dạo qua 1 số trang như vậy nhưng không nhớ lắm, trên đó cũng có nhiều mẫu khá đẹp, bạn có thể tìm thêm cảm hứng trên đó :D
  7. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

cứ 2 màu đen trắng đơn giản thế lại đẹp :)

Ủng hộ diễn đàn