Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Retouch ảnh theo tut

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Vũ Phi Huân, 28/7/14.

Lượt xem: 2,540

1. Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:v :v up lên đây để nhận gạch ;))
    Retouch theo tut hôm bữa diễn đàn up, có sử dụng repaint image để làm
    :)) làm hồi nó trật đi đâu luôn á

...
    conmeohen, Hẻo Hóm Hĩnh, hatay17121 người khác thích bài viết này.
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:-? đây gọi là vẽ rồi ;;) mất chi tiết ; các khối :-? trông giả như tranh vẽ
  3. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

cũng hay đó bạn, cho mình xin cái link tut test thử =P~
  4. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:v :v conmeohen tut http://forum.vietdesigner.net/threa...that-thanh-tranh-ve-mau-bang-photoshop.58050/ hoặc lên google đánh chữ "soái ca ngôn tình" nhiều hình lắm bắt trước theo, phuongthustudio2 chính xác là mình vẽ lại cái mặt và mình cũng đánh cho nó ra vậy cho đủ độ ảo T_T vẽ khối lên thì nhìn nó ko giống nên mình bỏ luôn x_x nhưng vẫn còn thiếu cái gì đó khiến nó không được lung linh, hoành tráng như người ta
    8-}8-}8-} vẽ xong nhìn nó thế nào ấy8-}8-}8-}chắc chắn còn phải luyện dài dài #:-s
    conmeohen thích bài viết này
  5. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Tớ thấy đẹp rồi mà
  6. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:)) mình thấy nó ko hoàn hảo, cứ thấy nó nửa vời kiểu gì á, chắc là do 1 số cái mình ko vẽ thêm vào=)) up lên đây để bị ném đá vì người làm rất khó nhìn thấy cái sai mình làm

Ủng hộ diễn đàn