Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Retouch + Blend lần thứ hai. ACE nhẹ tay thôi ạ :">

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi iEddie Thiên, 4/11/12.

Lượt xem: 5,388

1. iEddie Thiên

iEddie Thiên Thành viên cấp 1

Em cũng cầm thử DSLR Canon 450D roài, NEWBIE như em còn dài dài mới chơi đc <3
    Canon gì mà rẻ thế :)) dòng D à <3
  2. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

nhà mình cũng có đâu , nhưng mình nghĩ bạn nên đầu tư , bạn co khả năng vs món này đấy
    iEddie Thiên thích bài viết này
  3. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

cứ chỉnh về AV khẩu để 2.8 mà phang thôi chủ top nghại gì
  4. Nguyễn Trọng Hiếu

Nguyễn Trọng Hiếu Thành viên cấp 2

đây, tấm này chụp bằng fx550 của lumix ;)) ống leica nhé =))

5. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

mèo trắng xinh thê bạn :D
  6. iEddie Thiên

Đã đầu tư là em thích con DSLR Canon EOS-1D X ấy :((
  7. TylerKid

TylerKid Về hưu

vote màu và góc chụp ^^ lại gặp 1 đồng chí cũng sử dụng compact như mình ;))
  8. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

nằm mơ à , mình chỉ dám mơ 550d + vài cái lens for chứ đâu dám mơ tới 1dx như bạn , giàu quá ha
  9. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Trước khi mua DSLR thì mình cũng chụp rất nhiều bằng KTS, sau đó mới được đầu tư DSLR :)
    550d cầm chán lắm bác à. 50D là 1 lựa chọn không hề sai lầm :)
  10. iEddie Thiên

Compact là gì ạ :">

Nghĩa là nếu đầu tư thì em thích cái đó, còn mới 17 tuổi em lấy đâu ra 170 triệu mua 1D X.​
  11. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

không thành vấn đề , nếu với tầm 8 > 10 triệu cho body thì 550d là số 1 , còn lại tầm 5 triệu cho 1 cái lens for + vài m cho phụ kiện là đủ , nghèo nên chỉ mơ ước thế thôi bạn ạ
  12. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Compact là máy ảnh du lịch.
    CÒn muốn đầu tư 1D X thì bắt đầu tiết kiệm từ bh đi, chắc tầm chục năm là sắm đc :v Lúc đó cũng mới có 27 tuổi :))
  13. chichuot

chichuot Thành viên cấp 2

Đúng là gear khủng không hẳn đã làm lên ảnh đẹp nhưng người chụp khủng bao giờ cũng ra ảnh đẹp :D
  14. hongphucdesigns

hongphucdesigns Mới đăng kí

15. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mong được xem bộ ảnh đó của bạn
  16. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình nghĩ ko nên tâng bốc e ý quá, vì e ý còn trẻ và có đam mê nên có lời động viên, chứ nếu nhận xét một cách hẳn hoi thì những góc chụp và cách chụp này ko có gì là đặc sắc hay xuất sắc, hầu như ai chụp với lau thì đều chụp như vậy. E ý có ưu điểm là cảm nhận màu tốt và hài hòa nên có tương lai nếu đam mê nhiếp ảnh. Đừng đưa e ý lên mây rồi hại e ý.
    cudyandem, iEddie Thiênxuangiang1011 thích bài viết này.
  17. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

[​IMG] vs ca 5d m1 + 24 - 105 f4 L

vs trình độ 1 tuần thì thế này d chưa bạn , đây là demo 2 bức trong album mình đang làm cho khack
  18. quangvinhtb

quangvinhtb Thành viên cấp 1

like mod
  19. iEddie Thiên

Bản thân em biết bộ ảnh ko đẹp rồi :)) Ko phải ai cũng đưa em được lên mây.. Nhưng nhìn rõ cho em cái title topic và lời văn trc mấy tấm ảnh .. Đối với người chụp lâu ngta cũng sẽ nói vs newbie như này là ổn.. Ko quá tự tin nhưng ít ra em cũng không làm 1 Keyboard Hero :x
  20. iEddie Thiên

Bị cắt góc chú rể à ==" Lệch cả tấm ảnh..

Ủng hộ diễn đàn