Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Retouch] Dramatic Scene

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thiên Ma, 26/12/13.

Lượt xem: 5,114

1. vũ ngọc dũng

vũ ngọc dũng Thành viên cấp 1

mình thấy mấy bạn cứ gato với bạn Thiên Ma thế nhở.vào blog của anh ấy xem anh ấy làm đc ntn r hãy gato nhé
  2. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Xin preset của bác ấy có vẻ phiền phức lắm, phải inbox này no, rồi lại cái gì mà ''phí hoa quả'' gì nữa cơ =))
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

5. _DKnight_

_DKnight_ Thành viên cấp 2

Màu của bác Thiên Ma hợp với mấy cảnh buồn buồn ảm đạm như vầy
  6. www.chuducanh.com

www.chuducanh.com Thành viên cấp 1

7. MinhQuân PC

MinhQuân PC Thành viên cấp 1

Công thức đó như nào thế bác Thiên Ma , trên google có không bác để e tìm hiểu. :). Hay bác share cho e luôn thì càng tốt.
  8. Nguyễn Đoàn Trọng Nghĩa

Nguyễn Đoàn Trọng Nghĩa Thành viên cấp 2

9. Sơn Pozy

Sơn Pozy Thành viên cấp 1

10. leewake

leewake Thành viên cấp 2

Sơn Pozy làm bằng pts thì đương nhiên lâu hơn lr ,nhưng e lại ghi thêm câu 2 phút ,nếu anh là Thiên Ma a cũng k hài lòng vì đây là topic Thiên ma đóng góp,tất nhiên e k có ý gì cả làm sao nói vậy tuy nhiên ng khác nhìn vào cho là e chưa khiêm tốn .
    1 người chỉnh = pts
    1 người làm bằng lr
    -> vẫn là 1 sản phẩm đẹp
    chỉ là cách nc chưa hiểu nhau thôi
    Runningman thích bài viết này
  11. Sơn Pozy

Sơn Pozy Thành viên cấp 1

leewake oki a e sẽ rút kinh nghiệm :D
  12. bill nguyen

bill nguyen Mới đăng kí

bác Thiên Ma làm tut hướng dẫn đi bác, cho anh em học hỏi với :D

Ủng hộ diễn đàn