Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ride Part 2...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Sơn Râu, 2/5/13.

Lượt xem: 3,257

1. Sơn Râu Thành viên cấp 2

...
    Runningman, zzajzzaj, Duyên Huỳnh9 người khác thích bài viết này.
  2. overrage

overrage Thành viên cấp 2

Tấm 1, 2, 6 xe máy ép xe hơi à :-ss .. còn tấm 3 lại đi ngược chiều :-s .
    Mình thấy mặc đồ bụi vầy phải blend mấy màu dữ dằn 1 chút mới hợp style, cỡ như tấm 2 hay tấm 10 đó. Làm 1 tấm blend kiểu Dragan cho giống "Bụi đời chợ lớn" ;)
  3. DemiCat DA

DemiCat DA Mèo Việt Designer

^^ Mỗi lần đi đâu mà gặp một vài bạn trẻ theo phong cách này mình cũng đều rất là thích, tự nhiên nhìn hình nhớ lại thấy mến ghê :)
  4. new life

new life Mới đăng kí

cho em xin cai font chu di
  5. Sơn Râu

Sơn Râu Thành viên cấp 2

ko phải ép đâu bạn ạ :) 1 là công trường nên đường chỉ có thể đi như thế thôi. 3 là dừng lại sửa xe nên tranh thru chụp luôn. Với cả bạn nhìn trên ảnh thì thế chứ thực ra bọn mình đi vẫn là làn xe máy. Đường nhỏ thì đành chịu thôi!
  6. jkcrazy

jkcrazy Thành viên cấp 1

Bác này bên Minskvn đây mà :))
    Xe bán đc chưa bác
  7. phamminhtuan

phamminhtuan Thành viên cấp 1

con xe của anh xe gì thế kết con xe này ghê . ảnh đẹp lắm anh . e cũng dân phượt hoài :D
  8. ThanhCongDL

ThanhCongDL Mới đăng kí

43 ĐakLak. kết tấm kế cuối
  9. sownhd

sownhd Mới đăng kí

pic cuối có quả mũ bảo hiểm chất vãi
  10. kun nguyen

kun nguyen Banned

em cũng muốn đi phượt thế nì nì.........mà bạn e chả đứa nào thích mình thì ứ có đk hichic....ước mơ của em là đc phượt........hichic
  11. Sơn Râu

Sơn Râu Thành viên cấp 2

Bạn nhầm với thằng em mình rồi. CÁm ơn bạn đã hỏi thăm, xe của nó bán đc rồi
  12. Sơn Râu

Sơn Râu Thành viên cấp 2

Mình đi xe CD125 bạn ơi :D

Ủng hộ diễn đàn