Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Rip mã nguồn bất kỳ về blogspot

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn/Thủ thuật Blogspot tại đây' được đăng bởi Hackertuoigi, 3/6/18.

Lượt xem: 5,234

1. Hackertuoigi Mới đăng kí

Help....
    Có pro nào ở đây biết rip mã nguồn bất kì về blogspot không vậy.... Chỉ em phát... Em mới tham gia cộng đồng blogspot và giờ em muốn học rip mã nguồn bất kỳ về blogspot... Có pro nào rảnh rỗi có thể chỉ cho mình không.... Mình xin trân thành cảm ơi... Mình biết seo.... Mình có thể hỗ trợ các bạn seo và các bạn dạy mình rip.. Như vậy đôi bên cùng có lợi... Facebook mình là facebook.com/hackertuoigi mong sớm nhận được phản hồi từ mọi người

...
  2. xthanh9x

xthanh9x Mới đăng kí

Thấy mấy ổng mở khóa học rip blogspot có thấy ông nào có bài chia sẻ về cách làm đâu. Tóm lại miếng cơm của người ta không ai chia sẻ không đâu bạn
  3. Hackertuoigi

Hackertuoigi Mới đăng kí

Bạn biết rip ko chỉ mình với.bạn cần seo thì để mình lo
  4. congdev

congdev Mới đăng kí

Rip blogspot, thì trước tiên bạn phải thông thạo html/css, và biết kiến thức căn bản về js, jquery và phải nắm được rõ cấu trúc của mã nguồn mở blogger, như các thành phần tạo lên 1 template ví dụ thẻ includable, b:if,.... sau đó chỉ việc rip css và jquery nếu lưu ở trên host của họ thì coppy về host của mình, xóa hết csdl chỉ để lại id, sửa lại cấu tạo thành phần bên trong cho giống,... nói chung cũng mất khá nhiều thời gian, cá nhân mình không rảnh để rip blog, chỉ toàn rip jquery cho nhanh. Nếu bạn muốn mình chỉ 1 chút thì kb facebook.com/issarel

Ủng hộ diễn đàn