Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Rỗi hơi em tập retouche

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi LoideGinji, 13/11/12.

Lượt xem: 2,121

1. LoideGinji Thành viên cấp 1

Nạn nhân trước khi retouche...

... và sau khi retouche​
    Tiện thể có bác nào chỉ em cách giảm bớt độ rõ của mạch máu không ợ... bé nhà em nổi rõ quá mà em hổng có biết giảm bớt xuống :D

...
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Retouch chứ không phải Retouche đâu..!!
    Làm giảm độ rõ của mạch máu thì cũng chỉ là trên hình thôi chứ ngoài thì đâu có được nên cứ để vậy đi, trẻ em mà .!! :)
    Hình này bạn chỉ xóa mỗi mấy cái nốt đỏ kia thôi à ???
    Không còn thấy thay đổi gì nữa..!! =.= '
    LoideGinji thích bài viết này
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Bạn retouch quá đỉnh, khiến người xem có thể bị nhầm lẫn giữa stock và ảnh đã retouch.
    LoideGinji, DX_DegenerationMezzazzy thích bài viết này.
  4. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

Dùng clonestamp ấy , opacity khoảng 25% . Xoa nhẹ thôi nhé không mất khối mặt em bé
    LoideGinji thích bài viết này
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bạn retouch chưa ? Mình thấy xóa được mấy vết đỏ trên mặt thôi. Hết!
  6. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

Em nghĩ là bác này post topic r đi ngủ luôn r ! Tỉnh mà nhận gạch đi bác ooo......ơ...i !
  7. LoideGinji

LoideGinji Thành viên cấp 1

Iem vừa đi thi về ... xin hứng gạch của các bác tiếp để xây cái nhà :D
  8. LoideGinji

LoideGinji Thành viên cấp 1

Dạ em đã cố gắng để trông bé nhà em được tự nhiên nhất, sửa nhiều trông nó "điêu điêu" thì chết bác ạ :)

Ảnh này em đã làm mịn bớt da, nếu nhìn ảnh gốc full size thì sẽ rõ hơn rứt nhìu :D

Ủng hộ diễn đàn