Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sắc màu Hội An

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi binh_1612, 28/9/13.

Lượt xem: 4,353

1. bzh_ncc

bzh_ncc Mới đăng kí

VD như tấm panorama đầu tiên là phải phơi từng tấm 1 rồi ghép vào trên máy tính ạ ?
    binh_1612 thích bài viết này
  2. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

quê em..:))
  3. binh_1612

binh_1612 Thành viên cấp 1

bzh_ncc: đúng thế đấy bác ạ. phải dùng chân máy để xoay , mỗi tấm 30 giây :D
    bzh_ncc thích bài viết này
  4. binh_1612

vietvuong : quê bác thật tuyệt, e mới đc đến có 1 lần, vừa rời khỏi đã thấy nhớ :D
  5. Mr Hsnak

Mr Hsnak Banned

Bác binh_1612 cái số 1 bác chụp bằng lens j thế ak :D . thích quá ~!
  6. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Quê mình quá đẹp. :like: Bạn chụp cũng đẹp. Màu sắc tốt,nhưng có phần hơi đậm thì phải. :|Nhưng như thế mới nổi lên cái đẹp,bởi Hội An đẹp cũng nhờ vào đèn mà. :)
  7. binh_1612

Mr Hsnak: tấm thứ 1 e chụp bằng kit 18-55 bác ạ :D hầu như tất cả đều chụp bằng kit hết, chỉ có 2 tấm chụp bằng fix 50 ạ
    Jimmy Kudo: thanks bác :D Hội an ban ngày hay ban đêm đều đẹp hết ý
  8. bzh_ncc

bzh_ncc Mới đăng kí

Oạch. phơi mỗi tấm 30 giây . Đúng là cho ra đc 1 tấm ảnh đẹp cũng mệt phết :-bd

Ủng hộ diễn đàn