Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sách thiết kế & đồ họa tiếng Anh - Chia sẻ & trao đổi với các bạn có nhu cầu

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thư viện Sách tiếng Anh, 30/6/14.

Lượt xem: 33,335

1. minhstyle1

minhstyle1 Mới đăng kí

bạn ơi có thể gửi cho mình 3 cuốn này không. Mail của mình là minhstyle1@gmail.com
    Creative Workshop: 80 Challenges to Sharpen Your Design Skills

Logo Design Love: A Guide to Creating Iconic Brand Identities

The Elements of Graphic Design
  2. PencilsGum

PencilsGum Mới đăng kí

Mình cũng đang tìm bạn à @@ mấy cuối đó mình vẫn chưa tìm thấy bạn à. Khi nào bạn có bạn share mình với nha mình cảm ơn!
  3. Tiến Cường

Tiến Cường Mới đăng kí

Mình đang tập tành về học thiết kế,bạn share cho mình mấy cuốn này được không bạn:
    Graphic Design: The New Basics
    Logo Design Love: A Guide to Creating Iconic Brand Identities
    Thinking with Type, 2nd revised and expanded edition: A Critical Guide for Designers, Writers, Editors, & Students
  4. nhatanh31197

nhatanh31197 Mới đăng kí

mình đang rất cần 2 cuốn "The Elements of Graphic Design" và "Creative Workshop", bạn gửi cho mình nhé, mail của mình là : nhatanh31197@gmail.com
  5. An Nam Nhất Hiệp

An Nam Nhất Hiệp Mới đăng kí

Mình còn được tham gia hơm :( 2017 roài.
  6. J11Lmunich

J11Lmunich Mới đăng kí

còn xin được ebook ko bác chủ ơi?
  7. cudau99

cudau99 Mới đăng kí

Bác ơi bác còn link các cuốn ở trên không ạ
    cho em xin sách với
    cudau999@gmail.com
    em đang mày mò tự học để chuyển nghành học ạ
    Cảm ơn bác rất nhiều

Ủng hộ diễn đàn