Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sài Gòn 20.06.2017

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Jack Nguyễn Photographer, 31/7/17.

Lượt xem: 6,641

1. Jack Nguyễn Photographer Mới đăng kí

Xin chào mọi người mình là Jack. Mình mới tập chụp gần đây nền còn nhiều thiếu sót. ~^o^~
    Đây là một trong những tác phẩm đầu tay mà mình ưng ý nhất cũng là lần đầu tiên đăng bài vào vietdesigner. Hi vọng mọi người góp ý cho mình để mình tiến bộ hơn. :x
    Link stock mình xin phép up sau nhé vì hiện tại mình không có stock trong máy tính :((
    Còn đây là link facebook chính của mình. Bạn nào hoặc ai có cùng sở thích chụp vintage or film thì add mình nhé. :-c
    Facebook: facebook.com/jn.phto
    Flickr HD: flic.kr/s/aHskZAWepw

...
    Phạm Văn ThànhHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. noithatsongsuong

noithatsongsuong Mới đăng kí

chia sẻ về cách chụp tí đi bạn :)
    Jack Nguyễn Photographer thích bài viết này
  3. Jack Nguyễn Photographer

Jack Nguyễn Photographer Mới đăng kí

@noithatsongsuong mình cũng chả có kn j nhiều đâu bạn nên chia sẻ thì chắc cái duy nhất mình thấy để chụp đc tấm này mình toàn đo sáng ở mức k. ảnh tuy hơi tối nhưng kéo sáng lại đc :)
  4. nguyenthingan

nguyenthingan Thành viên cấp 1

Mầu quá chất, bác cho em xin cái stock ko ạ, nếu được em xin phép gửi bác địa chỉ mail em, mong bác trả lời
  5. Jack Nguyễn Photographer

Jack Nguyễn Photographer Mới đăng kí

@nguyenthingan ok bác :) tính sửa bài viết xíu chèn thêm cái link drive mà k biết sửa sao. lần đầu đăng bài :3
    với lại bác add fb mình giao lưu vs nhau bác :)
  6. Tran Coc

Tran Coc Thành viên cấp 1

Đẹp bạn ơi
  7. Phạm Văn Thành

Phạm Văn Thành Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn