Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sài Gòn - Bán Wacom Intuos Draw Like New

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi cường thịnh, 19/11/18.

Lượt xem: 2,579

1. cường thịnh Mới đăng kí

Như tiêu đề mình cần bán lại Wacom Intuos Draw được tặng, còn như mới, khui ra quẹt quẹt mấy cái xong cất đi. Phù hợp với các bạn mới tập làm quen với digital painting. Hình thật mình chụp bằng điện thoại ghẻ, hình sao vật vậy các bạn tự đánh giá. Giá mình để lại là 1.000.000 VNĐ chẵn không fix, bảo hành trách nhiệm 1 tháng.
    Thông tin liên lạc: 0901 345 595 - 25 cây nến cho dễ xưng hô.
    Địa chỉ: 278/5 bis, Quốc Lộ 1A, Quận 12 - mình có thể giao dịch tại quận 1 khu vực tòa nhà Bitexco trong giờ hành chính hoặc quận 10, quận 11 cho bạn nào ngại xa mà không ngại giao dịch ngoài. Giao dịch ngoài xin liên lạc trước 1 ngày để mình đem theo.
    Cảm ơn các bạn đã đọc tin.

...
  2. cường thịnh

cường thịnh Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn