Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sài Gòn không người - The Silent City

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Bush Pro, 25/3/13.

Lượt xem: 8,191

1. Hải dớ

Hải dớ Thành viên cấp 1

Đẹp quá mà chưa bao giờ vào TpHCM bao giờ hu hu
    Bush Pro thích bài viết này
  2. Yana

Yana Thành viên cấp 1

giá Như SG bao giờ cũng vậy... thì chẳng cần phải leo lề khi mất bình tĩnh nữa =))
  3. hoangphuong1988

hoangphuong1988 Thành viên cấp 1

màu đẹp quá bác ơi, mình rất thích ạ
  4. Bush Pro

Bush Pro Thành viên cấp 2

Bác nói ko sai :D nhưng tùy trường hợp nữa :D nếu mấy tấm như trên mà phơi thì mây + lá cây sẽ ko đứng yên đâu bác ạh :P

Mình chụp ở chế độ EV -2 0 +2 đó bạn
  5. Anh Vũ

Anh Vũ Thành viên cấp 2

Đẹp lắm ông à...:D.thêm 1 chút blend cổ cổ trông giống 1 thành phố chết hơn...:D
  6. Nguyễn Trường Nam

Nguyễn Trường Nam Thành viên cấp 1

em mượn ít tấm nhóe (ghi nguồn rõ ràng) hihi
  7. TrungDe

TrungDe Thành viên cấp 1

Hình của bạn đẹp quá :)
    Tut của bạn thiếu một yếu tố quan trọng nhất
    Điểm đặc biệt nhất của bộ ảnh này khiến nó ấn tượng là "Khoảnh khắc không người"
    Đó là điều quan trọng nhất chưa được chia sẻ trong tut
    Mình xin chia sẻ với mọi người trong diễn đàn luôn rằng:
    ngày thường cho dù các bạn có dậy vào sáng sớm cũng khó có được bức ảnh không người thế này ở tpHCM, để chụp dc thế này thì chỉ có thể vào Tết Nguyên Đán
    Chỉ có những ngày đầu năm, đường phó mới dc thế này, nhất là sáng sớm mồng 1, thời điểm mọi người ít ra ngoài nhất, sau một đêm giao thừa thức khuya
    Mình cũng đã từng chụp một bộ thế này hồi đầu năm vào sáng mồng 1, còn ở đây tác giả chụp vào mồng 2 :D

Ủng hộ diễn đàn