Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Salon tóc dựng bằng pts cho khách hàng xem.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mjnhzang, 22/11/12.

Lượt xem: 5,280

1. nguyễn văn hiếu

nguyễn văn hiếu Thành viên cấp 1

Khủng bố hầm hố quá
  2. Đào Xuân Dương

Đào Xuân Dương Thành viên cấp 1

ồ hình như cái nè là vẽ cái biển hiệu trên ảnh chụp cửa hàng nhà người ta đó chứ;))
  3. mjnhzang

mjnhzang Thành viên cấp 1

theo yêu cầu của khách hàng là cải tạo 1 nhà dân thành salon tóc, mình phải dựng phối cảnh trước cho khách hàng xem có đồng ý không thì mới thi công,
    thường thì mình dùng 3D max nhưng đúng hôm nó bị lỗi nên chạy lụt bằng phop..=.,=
    trandungKyuubi Yến Chù thích bài viết này.
  4. Sơn Minh

Sơn Minh Thành viên cấp 1

Làm ẩu quá !
    ken.designer thích bài viết này
  5. ken.designer

ken.designer Mới đăng kí

Mặt tiền đẹp vậy mà nhìn mấy dòng địa chỉ + điện thoại thiếu chuyên nghiệp quá!
  6. Ba8bobo

Ba8bobo Mới đăng kí

Ý bạn này là nhờ mọi người góp ý đó mà. Theo mình thì như vậy cũng ổn roài, bạn sửa lại phần địa chỉ 1 tí chứ phối cảnh ở PTS mà đòi đẹp giống 3d thì cũng hơi khó :)
  7. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

:D:D đẹp đẹp (Y)
  8. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Mình thấy bạn làm bằng PS thế này là đẹp đó, nhìn rất có chiều sâu.... mà hình như mặt tiền cái tầng 1 bị vẹo thì phải :-ss thấy mặt cắt trục thì thẳng mà cái chỗ có đề can ở tầng 1 lại bị lòi ra ngoài nhiều thế :-B NHư thế là lấn chiếm khoảng không vỉa hè đó, trong luật đô thị có nghe nói =))
    PS: Mấy bố phán như thánh làm chẳng bằng ai mà chém cứ như thật, có ngon thì làm đi rồi biết thế nào là đẹp hay ko đẹp ^:)^
    mjnhzangBa8bobo thích bài viết này.
  9. Ba8bobo

Ba8bobo Mới đăng kí

Mình thích suy nghĩ của bạn ;))..
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  10. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Cảm ơn lời khen :D
  11. mjnhzang

mjnhzang Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn..:))
    thực ra là cái nhà có bị xiên như vậy đấy...từ trước nó đã như vậy rồi.nhưng mà cũng chả thấy ai đòi đập đi cả nên người ta cứ kệ thôi..:))
    Fly Nguyễn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn