Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sản phầm biển qc đầu tay mong các bac góp ý ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Danghg, 9/4/16.

Lượt xem: 20,102

1. Danghg Thành viên cấp 2

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Mấy dòng tex bạn hãy nghiên cứu lại và sắp xếp lại. Màu mè chưa ổn với background, rồi tên nhà hàng bé tạo nữa :)
  3. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

Mình mới làm nên cần các bác góp ý nhiều à :))))
  4. latie

latie Thành viên cấp 1

cũng được mà... in hilet quảng cáo thì chịu vậy thôi : nội dung nhìu kích thước càng nhỏ càng tốt
  5. Nguyễn Sơn Thủy

Nguyễn Sơn Thủy Thành viên cấp 1

mình củng thích gam màu nóng. Trong thiết kế của mình luôn có màu đỏ và vàng. Đẹp đó bạn.
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Mình nhìn qua là mình đã không thể chấp nhận cái kiểu thiết kế thiếu chuyên nghiệp như vậy. Mầu mè đâu không à.
    Bạn phải lấy biển quảng cáo của "Tuyến phố kiểu mẫu" Làm chuẩn. Nền Xanh hoặc đỏ, text trắng.
    :">
  7. KientrucN8

KientrucN8 Thành viên cấp 1

Nếu quán đứng cùng hàng với một dãy các quán ăn khác thì không đặc biệt lắm

Nhưng đứng riêng lẻ thì đc :D... đứng từ xa đã mơ hồ thấy quán ăn
  8. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

Mới làm còn nhiều sai sót.. Dự là sẽ có cái mới cho các bác góp ý thêm. Thanks
  9. Lưu Toàn Nghĩa

Lưu Toàn Nghĩa Mới đăng kí

Lúc trước mình tập làm sư phụ mình cũng chỉ ra nhiều khuyết điểm lắm, nay mình chỉ bạn để sau này tránh những lỗi này.
    Căn lề chưa đúng, các Text nhà hàng và cao nguyên đá chưa thẳng cột với nhau. Text Cao nguyên đá căn giữa lại và mấy text kia cũng vậy. Chưa làm nổi bật tên nhà hàng cho lắm.
  10. Tuấn Béoo

Tuấn Béoo Thành viên cấp 1

Cái màu cyan đổi thành màu khác xem thế nào :))
  11. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

hìn nhớ lúc mình sinh viên đi làm thêm cty in ấn hiflex, pp quá, 1 thời đã xa.... haha
  12. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

13. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

thuở sinh viên, cứ quất gradient càng nhiều là điểm sẽ càng thấp, bạn nên hạn chế.
    Danghg thích bài viết này
  14. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn