Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sản phẩm đầu tay - Thanh Long

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Cyclops Art, 7/6/15.

Lượt xem: 2,080

1. Cyclops Art Mới đăng kí

Hình em vừa thực hiện cho khách xong, mong nhận được sự góp ý của các bác :P :-)/\:-)

...
    Phạm Hữu Dư, Hảo Hảo, hatay17121 người khác thích bài viết này.
  2. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

bạn vẻ rất đẹp,nhưng mình thì không thích màu con rồng và chổ cánh tay nhân vật có cục lồi màu xanh gì đó không không hiểu là cái gì nếu là tay áo thì không thật(đó là ý kiến riêng) nói thế chứ mình không vẻ được bằng bạn đâu.
    Cyclops Art thích bài viết này
  3. Cyclops Art

Cyclops Art Mới đăng kí

cám ơn bạn góp ý, mà "cái cục lồi màu xanh" là chỗ nào vậy bạn, mình ko thấy chỗ bạn nói :P bạn có thể khoanh chỗ đó để mình biết ko :D hehe
  4. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Nhìn ngay cổ có cảm giác cái đầu của ng khác gắn vào cái mình vậy........Nhìn thấy nó giả giả..
    Cyclops Art thích bài viết này
  5. Cyclops Art

Cyclops Art Mới đăng kí

Mình vẽ còn non tay lắm, mà đó giờ ít vẽ ng... sẽ cố gắng mấy pic sau :3. Thanh kiu #4 :D
  6. 7AM

7AM Thành viên cấp 1

hoagao hình như chỗ đó là bàn tay của mod đang phát quang, như đang vận công ấy bác.
    Tỷ lệ cơ thể dường như ko đồng đều Cyclops Art , mình thấy vai ngắn và cái cổ ko đồng bộ với thân.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn