Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sắp tới ngày cưới. hix

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi caosach, 1/10/17.

Lượt xem: 5,028

1. caosach Mới đăng kí

Ngày cuới còn 1 tuần mà vck minhf chụp ảnh nhà chụp với làm ảnh [​IMG][/IMG] phóng xấu qúa. nen nhờ mọi người photosop và chọn cảnh cho đẹp với ạ. cảm ơn dien đàn ạ ! e k bieets up ảnh len đây ạ

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Bạn đã có sẵn Gmail thì lên góc phải, móc cái Google Drive ra, up file lên đó, rùi cho link share mình, mình làm đẹp cho bạn, giá bèo, 1 album bao trọn gói nha, là 200K card Mobifone (khoảng dưới 20 tấm, nhiều ít hơn chút xíu, cũng giá chọn gói như vậy. hok làm riêng lẻ, vì riêng lẻ tính giá mắc hơn).

Hoặc gửi link vào Gmail thì nói trước, để mình vào kho lấy hình :
    mtvmessenger@gmail.com

Chỉnh sửa lần cuối: 2/10/17
    vector368 thích bài viết này
  3. drax

drax Thành viên cấp 4

4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@drax : Ủa tại seo lại pó tay pó chân, chuyện gì vậy ? Mình làm cho người ta, là do chủ thớt yêu cầu làm nhiều ảnh cưới mờ !

Chỉnh sửa lần cuối: 2/10/17

Ủng hộ diễn đàn