Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sau 1 tháng tự nghịch pts trên forum, nay e xin show mấy tác phẩm chibi của e ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Mai Thế Quân, 25/5/13.

Lượt xem: 3,021

1. Mai Thế Quân Mới đăng kí

Trong 1 tháng thì e có vọc vạch pts vì rảnh quá...nên cũng chả bik gì nhiều :))...hum trước có thấy mấy cái tut hướng dẫn vẽ chibi nên e cũng mò thử..và đây là thành quả:

HÌnh này là vừa đọc tut vừa làm theo..đại khái là xấu :|

típ theo là:[​IMG]

Bức này vẽ giựa theo 1 bức hình trên mạng...có thể gọi hình này là cover lại.

Hình cuối cùng, là hình mới vẽ xong hum nay :3...thấy ưng ý hơn trước..có lên tay xíu xíu :))

Đây là hình vẽ chì:[​IMG]

và thành quả....[​IMG]

Các bác ơi...cho em xin ý kiến và chỉ giáo để có thể vẽ đẹp hơn được k ạ, bởi vì...e kết vẽ cái này mất tiêu rồi :3 <3 <3 <3 <3 <3

...
    trung98741 thích bài viết này
  2. trung98741

trung98741 Mới đăng kí

Ráng luyện tập sẽ còn hơn nữa á... Cơ mà vẽ dùm mình 1 cái với :3 :3
  3. thuypham3ngo

thuypham3ngo Mới đăng kí

cung dep lam ban oi..minh cung mun nho` ban ve 1 pic ! hihi dc ko ta ??/
  4. xauzaihokaiiu

xauzaihokaiiu Banned

Khá rùi. Cố gắng lên bạn. Nhưng còn 1 số khuyết điểm. Ở pic 1 biểu cảm chưa tốt, pic 2 tạm ổn. Pic 3 theo mình oánh gjá thì chưa đạt đầu tiên là tỉ lệ đầu và thân, đi nét chưa đc mượt cho lắm, thậm chí xấu hơn vẽ chì, tô màu chưa tốt phần đậm nhạt và bóng. Vài ngu kiến, bác đừg trách.
    Mai Thế Quân thích bài viết này
  5. Mai Thế Quân

Mai Thế Quân Mới đăng kí

cái thứ 3 là có người tặng mình bức chì đó, rồi mình lên màu thôi :3...cảm ơn xauzaihokaiiu góp ý nhá ;).. mình sẽ luyện thêm..cơ mà đổ bóng, tô màu mình k bik gì cả, làm theo cảm tính...nhỏ tới h chỉ bik vẽ ngôi nhà và ngọn núi huyền thoại như pic 2 là bạn bik mình vẽ tệ ntn rồi đó :v...Còn mí bạn nhờ mình vẽ...xinh kiếu đã ạ...vì mình h mình bước sang học kì mới rồi ạ :3..cảm ơn các bác rất nhiều..hớ hớ:P
    xauzaihokaiiuthuypham3ngo thích bài viết này.
  6. trung98741

trung98741 Mới đăng kí

7. xauzaihokaiiu

xauzaihokaiiu Banned

Mình cũng vậy, vẽ tay thì xấu ôi thôi rồi. Vẽ rồng ra rắn nước là hiểu rui hen. :D
  8. Mai Thế Quân

Mai Thế Quân Mới đăng kí

hia, giữa các học kì là được nghỉ 1 tháng đó bạn. :), h thì đến học kì mới mất tiêu rồi
  9. Mai Thế Quân

Mai Thế Quân Mới đăng kí

mình thì vẽ rồng ra giun đất thôi, chứ k giám ra rắn nước :))

Ủng hộ diễn đàn