Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sau cơn mưa...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi plustmt, 16/9/13.

Lượt xem: 2,347

1. plustmt Mới đăng kí

...
    pitlamgi, Ai Dung Nguyen, bienkhongcat3 người khác thích bài viết này.
  2. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Bác để màu tự nhiên có phải chất ko?
  3. plustmt

plustmt Mới đăng kí

thunderlion95 sao mới được định nghĩa là chất hả bác? tùy vào cách nhìn từng người thôi chứ tôi nghĩ không có gì là tiêu chuẩn cả, riêng bản thân tôi thì tôi luôn tâm huyết về những gì mình làm ra là tôi thấy vui rồi
  4. thunderlion95

Ấy dà! Bác nóng tánh quá rùi! Cái này là em góp ý thôi, bác đăng ảnh lên diễn đàn có phải để được góp ý đúng ko??? Vậy theo cảm quan của em thì hoa nên để đúng màu tự nhiên của nó! Ảnh của bác rất đep, nhưng màu hoa đó là màu gì? Còn nếu như bác không thích góp ý thì cứ giữ lại rùi mở ra xem thui!
  5. Trịnh Minh Cảnh

Trịnh Minh Cảnh Thành viên cấp 2

xanh lê tí nữa... đỏ hơn tí nữa! sẽ dợp hơn đấy: :-s h bik gì về pts. góp ý tí thôi :v
  6. thunderlion95

mà close up kiểu này có phải dùng lens gì đặc biệt ko bác plustmt nhỉ???
  7. plustmt

plustmt Mới đăng kí

thunderlion95 à, em là dân mới nên chơi giản dị 550d và lens 18-135, 1 cái lens mà lên mạng thấy bạn ngoài cũng chê và hình như...ngại với nó, riêng tôi thì lại rất thích nó
  8. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Màu đẹp, hình nét, chuẩn
  9. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Màu này cũng đẹp mà . nhìn rất là buồn :x
  10. plustmt

plustmt Mới đăng kí

cảm ơn các bác nhiều lắm
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn