Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sau Happy Polla ,Teen Việt lại phát sốt với Facebook của "anh chàng bị trục xuất vì quá đẹp trai"

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi KeyRoyal007, 24/4/13.

Lượt xem: 19,842

1. trunglevis

trunglevis Thành viên cấp 2

dự là chủ thớt là gái 18 tuổi
  2. Tít is me

Tít is me Thành viên cấp 2

trẻ trâu làm dầu nồi canh (:|
  3. Mon_Devil

Mon_Devil Thành viên cấp 1

nói chung nhìn thằng này đỡ bị hấp diêm tinh thần hơn là happy polla :))
    Zunmtk thích bài viết này
  4. duchiepbro

duchiepbro Thành viên cấp 1

vui vãi, a này có quả áo Lakers giống mình nhưng cái của mình xịn hơn, hài=)))))))))))))))))
  5. Zunmtk

Zunmtk Mới đăng kí

Mon_
    ^^ phũ vs thánh rồi đới =))
  6. Bjm điên rồ

Bjm điên rồ Mới đăng kí

bạn ăn nói vô văn hoá quá vậy :( cho mình hỏi mẹ bạn thuộc loại đàn bà nào bạn vừa nêu ?!
    Hồ Ly, Cún con 25388, Slumberous2 người khác thích bài viết này.
  7. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Đếch hiểu nổi người dùng fb Việt Nam! hở tí là lại lập Page để câu like !để ăn theo cái gọi là trào lưu
    Kể cả cái việc treo cờ Avt nữa! k biết người yêu nước được bao nhiêu phần trăm! và người a dua theo phong trào là bao nhiêu phần trăm! k nhẽ khi gỡ avt Quốc Kỳ xuống là hết yêu nươc! hay là những người k để AVT QUốc Kỳ là k yêu nước ak!

rỒI cả những việc người dùng Fb Việt Nam đi spam các page nước ngoài nữa! Cứ mang cái hình ảnh Việt Nam! và Avt Quốc Kỳ đi spam như thế!
    Có lẽ người dùng Fb trên thế giới coi Việt Nam như một công cụ Spam cmnr! chứ yêu nước! hay là ra oai cái cmn gì nữa! với các bạn trẻ như thế này :-s
    Bjm điên rồThiên Ma thích bài viết này.
  8. nguyễn anh tú

nguyễn anh tú Thành viên cấp 2

chả quan tâm lắm, cuộc sống nó vốn như vậy,nhiều thành phần khác nhau...đi ngược vs số đông thì sẽ bị anti nên thôi cứ mặc kệ mà sống theo cách của mình thôi :-s
  9. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

:-bd Câu hỏi rất hay! cậu này hay phát biểu những câu nghe rất khó chịu !
    Anh cũng hỏi cậu câu này :)
    Hồ LySlumberous thích bài viết này.
  10. phạm ly

phạm ly Mới đăng kí

haizzz... thật ko hiểu nối, đi vào fb của ng nc ngoài mà cứ như vào fb của ng` việt toàn dân việt nam còm men mới kinh dị chứ, đọc chóng mặt (=.= ) ... từ happy pola tới cái này, đẹp thì đẹp thật đâu tới mức cuồng lên như vậy, chưa kể mấy trang báo mạng đưa tin vs bài liên tục về các a ...
  11. Zunmtk

Zunmtk Mới đăng kí

lập page câu like thì hỏi a Dư ^_^
  12. thiennhatgai

thiennhatgai Thành viên cấp 1

Khổ thân :( May mà mình ko sang UAE sống ko thì lại ...
    Zunmtk thích bài viết này
  13. Rainbow123

Rainbow123 Thành viên cấp 1

tung của cũng dùng fb à/? :-/
    THANHHOP.DS thích bài viết này
  14. jeanokio

jeanokio Mới đăng kí

ố mài gót,thằng này có bộ râu mà mình mơ tưởng đây mà,mình cái râu đã làm cho mấy thím say cmn lòng mất rồi
  15. THANHHOP.DS

THANHHOP.DS Thành viên cấp 1

Treo Avatar cờ tổ quốc đi chửi bậy. "đẹp mặt quá".[​IMG]
    hinh_nd thích bài viết này
  16. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Bjm điên rồ đương nhiên là khôn bà, hỏi gì cù lần vậy (:|
    Khôn bà là những người đàn bà thông minh, nhìn xa trông rộng hơn là những đứa chỉ nhìn vẻ bề ngoài đẹp trai đó... đừng có nhìn câu mình viết mà hiểu theo kiểu nông cạn.
  17. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

HAizz
    Jacky09 thích bài viết này
  18. Cici

Cici Thành viên cấp 1

1 - theo phong trào không xấu , nó chỉ xấu khi theo 1 thứ nhố nhắng , k tốt .... mà hâm mộ , yêu thik cái đẹp là xấu ah :-/
    Các bạn có nghĩ trong hàng ngìn ng` sd fb đang treo quốc kỳ theo phong trào chứ k phải thật lòng chúc mừng 30/4 hay yêu tổ quốc ,cứ treo là yêu nc còn k treo là phản quốc:-/ , nếu bạn đang có suy nghĩ như thế thì bạn cũng đang nghĩ theo số đông hoặc cũng có thể gọi là theo phong trào :D
    2 - " Việt Nam giống như đang chờ chực thế giới ị ra 1 phong trào rồi lao đầu vào đam mê và cuồng vậy :)) lố bịch còn hơn shit :)) " ----> chạy theo xu thế , theo thời đại là lố bịch ?
    Tuy rằng ng` việt trẻ chưa thật thông minh và khôn ngoan khi lựa chọn xu hướng cho mình nhưng trong trường hợp này mình thấy bt và chẳng có gì ghê gớm cả :)
    3 - Thấy các bạn nói nhiều về chuyện trẻ trâu này nọ , thì đúng rồi , mình nghĩ 95% họ là trẻ trâu , nên họ chưa chín chắn trong suy nghĩ , hành động nông nổi bốc đồng nhưng ai mà chẳng có 1 thời trẻ trâu , nhiều bạn chửi ng` ta như đúng rồi , các bạn làm mình nhớ mấy câu mà các phụ huynh hay nói " ngày xưa chúng tao abc xyz... chứ đâu như chúng mày bjo " :D chắc 40 năm nữa mấy đứa trẻ trâu kia cũng nói với con cái họ như vậy :))
    4 - mình thấy vào fb của ng` khác mà cmt 1 thứ tiếng họ k hiểu đúng là có hơi bất lịch sự , nhưng mình nghĩ có thể thông cảm đc khi đấy là những cmt khen ngợi và có thiện chí :) với lại trẻ trâu mà , nông nổi thiếu suy nghĩ 1 chút cũng là bt :D
    5 - đừng lôi phái nữ hay đàn gi` đấy vào đây , chẳng nhẽ tất cả mọi thứ đàn ông thik đều tốt đẹp toẹt vời :O khi có suy nghĩ chỉ có con gái hay đàn bà mới như thế thì bạn cũng là trẻ trâu nốt :P

cuối cùng , mình thấy topic này mở ra theo " phong trào " nhiều bạn chửi theo "phong trào" , chê theo "phong trào" , thất vọng buồn chán cho thế hệ trẻ theo "phong trào" , còn mình thì vào xem và cmt theo "phong trào " :">
    Tấn Lộc Mazk thích bài viết này
  19. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

Cici : :D Trước tiên là mình cảm ơn bạn vì đã đưa ra ý kiến và cmt rất dài , có lẽ bạn đã quan tâm thực sự vấn đề này nên mới tổng quát được các cmt như thế . Mình biết là bạn nói cũng có ý đúng . Ai cũng thế , có thể có nhiều ý kiến khác nhau . Mình ko đề cập
    Nhưng cái phong trào mà bạn nói ở cuối cmt đó Bạn nên nghĩ lại . ở đây cũng có nhiều ng lớn ( đa phần) việc cmt là ý kiến của họ chứ ko phải trào lưu . Và cái topic này mở ra mình chưa hề liên tưởng tới phong trào gì đó cả . Trí tưởng tượng bạn phong phú quá =))
    Jacky09 thích bài viết này
  20. liphibi8x

liphibi8x Mới đăng kí

tôi mà là thằng ấy chắc cảm thấy bị quấy rối lắm. nản cái bọn trẻ trâu, đời thiếu j thứ hay/đẹp/xấu/kì lạ. cứ đụng phát xoắn hết cả lên @@, hâm mộ fan với anti đủ các kiểu. chả rảnh mà phản đối đâu mà các bạn ồn ào quá mức. còn đời ai không có lúc nông nổi, trẻ trâu, đúng nhưng cũng không đến mức cuồng đâu bạn ạ, nhiều bạn xem xét, thưởng thức, nhận định chả nói làm j, đằng này cứ @@. tôi có con e họ học lớp 10, đeo đuổi ba cái j đâu mà cứng đầu khó bảo lắm.
    THANHHOP.DS thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn