Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sẽ ko còn tình trạng nhờ vả linh tinh trong thời gian sắp tới nữa...

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 27/1/13.

Lượt xem: 5,268

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Đó là điều mình xin khẳng định với toàn thể các thành viên trong diễn đàn! Sau hơn 8 tháng lập ra diễn đàn, đây là lúc mình khẳng định rằng trong thời gian sắp tới, khi hoàn thiện và update đầy đủ các hướng dẫn cũng như nội quy của diễn đàn, sẽ ko còn tồn tại vấn đề nhờ vả linh tinh, nhờ vả tùy tiện, lập nick chỉ mới mục đích nhờ vả,...

Trong thời gian này mình khá bận rộn, nhưng vẫn sẽ cố gắng hoàn thiện diễn đàn vào trước Tết Nguyên Đán lần này...Sau khi hoàn thiện diễn đàn, mình cảm đoan rằng đây sẽ là diễn đàn có nội quy nghiêm khắc và chặc chẽ nhất trong tất cả các diễn đàn ở Việt Nam.

Điều đó nghĩa là: khi các bạn đã đồng ý tham gia làm thành viên của diễn đàn, các bạn phải tuân thủ theo quy định của diễn đàn. Nếu các bạn cố tình không chịu làm theo, các bạn sẽ bị loại bỏ khỏi diễn đàn.

Mình chỉ nói đơn giản thế thôi, topic này lập ra chỉ để khẳng định điều đó!

P/s: mình vừa chuyển diễn đàn sang 1 server mới với cấu hình khủng hơn, hi vọng sắp tới diễn đàn sẽ không còn tình trạng die bất tử nữa.

Thôi đi chơi xả stress với người yêu đây! Ngày chủ nhất của mình sắp hết rồi, chúc các bạn ngày cuối tuần vui vẻ :)

...
    duylinh2721, Nu Pakachi, Hanee43 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình thích nhất 2 câu màu đỏxanh :D
    Little Dennyduylinh2721 thích bài viết này.
  3. Con gà của thế kỉ

Con gà của thế kỉ Thành viên cấp 2

Ối giời ơi đang định nhờ mấy pro xoá hộ cái tay trong ảnh của bác Fly Nguyễn =))
  4. Trường Sơn

Trường Sơn Thành viên cấp 2

:-bd Nhờ linh tinh là vả ngay.
    duylinh2721, phuonganh011192, Shenvi6 người khác thích bài viết này.
  5. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

ĐẤM CHẾT NHỮNG AI MUỐN NHỜ VẢ.
    HÃY NHỜ THEO CÁCH CỦA BẠN, VÀ HÃY VẢ THEO CÁCH CỦA CÁC THÁNH.
    pingpoong, phuonganh011192, Kenny Vũ6 người khác thích bài viết này.
  6. Sy.....Zu

Sy.....Zu Thành viên cấp 1

ối... vừa nhờ mọi người vẽ giùm cái ảnh chibi mà bác nỡ lòng nào :((((
  7. buianhtuan

buianhtuan Thành viên cấp 2

:like: tuyệt cú mèo...... bảo sao lúc nãy k vào đc fo rum =) nhờ là phải vả rồi tính tiếp là đúng rồi.... ngta nhờ mà k vả hộ cho ngta lại mất lòng nhau =) hoan hô a Phạm Hưu Dư [​IMG]
    Phạm Đức Dũng, Selena Hoang, NightS2 người khác thích bài viết này.
  8. Sy.....Zu

các bác nói thế nhưng thật sự nhiều cái k làm được thì cũng phải cho quyền trợ giúp của các thánh với chứ ạ
  9. tjljgj

tjljgj Thành viên cấp 2

Để phân biệt giữa linh tinh và không linh tĩnh cũng khó nhỉ, nhờ vả cũng là cơ hội để ae luyện tập, còn linh tinh là cơ hội để ae xả stress. Theo mình thì "mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh", topic nào vui thì vào, không thích thì "bơ". mình chỉ :like: việc 4rum cải thiện được tình trạng đột tử thôi :P
    Slazenger11, hoangphuchsu, c3vietk2 người khác thích bài viết này.
  10. Sy.....Zu

bác nói chí phải
  11. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

cừ nhờ đi rùi chịu vả mà vẫn được tác phẩm nhá các thím :))
  12. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Quản lý box nhờ vả chắc hơn chăng.. Hay là xóa luôn? làm thế ví dụ anh em nhờ nhau phải inbox à, mình thấy là nhờ nó mà 4r mạnh dc như ngày nay, tốt nhất là vẫn ko nên xóa
    Slazenger11, Kenny Vũ, Mr.Pii4 người khác thích bài viết này.
  13. Huỳnh Thanh Nam

Huỳnh Thanh Nam Thành viên cấp 1

Em đồng ý với anh Fly, không nên xóa, lần em đến forum này cũng nhờ vả, và kết quả là ăn vả thật,* hk biết ai còn nhớ không* :3
    Nhưng nhờ lần đó, em đầu tư học pts và nhiều thứ khác, kết quả thì chưa ra sao :D
    P/s: chẳng lẽ lần sau nhờ vả phải trá hình =))
    Sy.....ZuFly Nguyễn thích bài viết này.
  14. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chỉ là quản lý chặt hơn thôi, topic đã nói rõ là sẽ ko có những topic nhờ vả linh tinh và quá lạm dụng vào nó.
  15. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Vẫn biết ta đã sai khi gặp nhau...
    Vì Dư... đã có.... bạn trai... :(
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  16. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Chúc cho 4um qua tết sẽ duy trì sever ổn định
    ko có tình trạng nhờ vả ling ting
  17. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Ầy da, admin viết sai chính tả nhiều quá =)) giống như ông xang chọng cũng thế =))
    Lập ních ra chỉ để nhờ vả hay ko thì mod và admin ko thể biết hết được, mọi người chúng ta hay onl hơn thì chúng ta cùng để ý và báo cáo sai phạm cho mod với admin xử đệp thôi.
    pingpoong thích bài viết này
  18. conduong

conduong Banned

cứ tăng số lượng mod lên, bài nhờ vả nào muốn post lên thì phải đợi kiểm duyệt của mod mới đc công khai
  19. buctrongnguoi1

buctrongnguoi1 Mới đăng kí

:D đúng vậy :D
  20. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

hạn chế trong box nhờ vả á (k biết có làm được ko), những kiểu như mới đăng kí chỉ được post 1-2 topic, thành viên câp 1 được post 4 topic, bla bla... nếu post quá rồi thì 4r sẽ chặn k cho post nữa. còn nếu sai box thì xử... :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn