Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Selective color, Color balance, Curves!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Huỳnh Thị Bích Diễm, 4/8/13.

Lượt xem: 19,269

1. Cảm ơn bạn nhiều lắm lắm, những bài viết của bạn giúp ích cho mình rất rất nhiều đấy ạ, mình sẽ post lên 1 vài vd minh họa nhé! (Đây là cả một quá trình cố gắng của mình + sự giúp đỡ nhiệt tình của các bạn, không phải tài giỏi hay khoe khoan gì đâu, xin hãy góp ý, đừng ném đá quá mạnh,hihi)
    Gabriel LâmBEAT thích bài viết này.
  2. kiemtienthui

kiemtienthui Thành viên cấp 1

lên google thiếu gì bạn :))
  3. Ý bạn là gì nhỉ, trên google thì gì cũng có, nhưng nó là tác phẩm của riêng tôi!!!
  4. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

BEAT: Bài viết của bạn rất hay. Bạn nên làm 1 Tut nói về mấy công cụ này cho các bạn newbie đọc thì tuyệt.
    BEATHuỳnh Thị Bích Diễm thích bài viết này.
  5. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

rongvang592 mình cũng định khi nào có thời gian viết bài có hình mình họa, nhưng đợt này cũng bận rộn, mấy bài trên cũng chỉ là tranh thủ lúc rảnh ngồi viết :), có dịp nhất định sẽ làm hướng dẫn có hình để trực quan hơn.
    rongvang592Huỳnh Thị Bích Diễm thích bài viết này.
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

BEAT con lạy thánh ^:)^
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/11/14
    goal, BEATHuỳnh Thị Bích Diễm thích bài viết này.
  7. kemmitkute

kemmitkute Mới đăng kí

BEAT cao thủ quá, quả là thâm sâu, uyên bác, đề nghị bác còn các loại võ công nào chưa truyền đạt thì mau tung ra hết di để các đệ tử còn tiếp thu, nói chứ đọc của BEAT thông ra nhiều lắm
  8. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

1 loạt những conment rất nặng ký của bác BEAT :like:

Ủng hộ diễn đàn