Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Series Video Hướng dẫn cơ bản về After Effects

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi tomovn, 6/5/13.

Lượt xem: 22,876

1. tomovn

tomovn Thành viên cấp 1

Cập nhật bài basic 06 cho các bạn :D
    D JayThái Châu thích bài viết này.
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Ngóng bài 07 nhé Trần Trung . Love You. Đang học AE.
    tomovnmgr thích bài viết này.
  3. pham_duykhanh

pham_duykhanh Thành viên cấp 1

rất cám ơn tinh thần chia sẻ của bạn :like:
    tomovn thích bài viết này
  4. tomovn

tomovn Thành viên cấp 1

Bài 07 đây các bạn nhé. Các bạn hãy Subcribe kênh youtube của Tò mò Team để được cập nhật bài hướng dẫn mới nhất một cách nhanh chóng :D
  5. tomovn

tomovn Thành viên cấp 1

Mọi người ơi, xin lỗi vì lâu quá ko cập nhật cho mọi người.
    Hnay mình cập nhật đủ bộ cho mọi người 9 bài tập basic của Tò Mò Team
    Các bạn xem ở #1 nhé. Rất hy vọng các bạn ủng hộ Tò mò :D và hay chia sẻ những bài hướng dẫn này cho những bạn nào cần nhé.
    Cảm ơn mọi người rất là nhìu :D

P/S: Sau khi hoàn thành Series Basic này thì Tò mò Team sẽ có những bài hướng dẫn cho những kỹ thuật cao hơn. mọi người chờ xem nhé. :D
  6. Ngô Ngọc Tâm

Ngô Ngọc Tâm Thành viên cấp 2

ngồi hóng tác phẩm của anh ra lò :D
    tomovn thích bài viết này
  7. tomovn

tomovn Thành viên cấp 1

Một số bài mình đã up lâu lâu rồi. Cơ mà công việc hơi nhiều nên đến hôm nay mới có time qua forum update cho các bạn được :D
    Ngô Ngọc Tâm thích bài viết này
  8. junest

junest Thành viên cấp 2

tuyệt quá :x. .
  9. tạ đình huy

tạ đình huy Thành viên cấp 1

cho mình đánh dấu phát nhé :D
  10. qthuy234

qthuy234 Thành viên cấp 1

tomovn ơi cho mình hỏi có bài giảng nào về Mocha Tracking không? Nếu có cho mình xin, thanks
  11. Vông

Vông Thành viên cấp 1

12. lmqctien

lmqctien Mới đăng kí

thanks for share,
  13. tomovn

tomovn Thành viên cấp 1

Các bạn ơi, hy vọng là các bạn thông cảm cho bọn mình. Bọn mình còn các project của công ty nên dù vẫn sẽ cố gắng ra bài đều đều cho ace. Tuy nhiên trong các bài viết đều có thông tin về email và Facebook nên những thắc mắc của ace gửi về 2 nơi này nhé! :D như vậy bọn mình sẽ cập nhật đc và giúp đỡ các bạn tốt nhất. Các bạn cmt trên diễn đàn mình sợ ko reply ngay được... :( hy vọng các bạn cứ post thắc mắc lên website hoặc 2 kênh chính là facebook và youtube nhé :D Xin cảm ơn ace vì đã ủng hộ Tò mò :D
  14. HOAHONGTRONGCAT

HOAHONGTRONGCAT Mới đăng kí

<3 cảm ơn tomovn :-bd
  15. wongzilee

wongzilee Thành viên cấp 2

trước mình có tải mấy file thực hành nhưng do ổ cứng bị hỏng nên mất sạch, có bạn nào còn cho mình xin lại với. Cảm ơn.
  16. dungmedia

dungmedia Thành viên cấp 2

17. vachngannhapkhau.vn

vachngannhapkhau.vn Mới đăng kí

đóng dấu để đó

Ủng hộ diễn đàn