Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] 11.5Gb Khóa học Photoshop CC 2021 From Zero to Hero cho các bạn mới.

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi coldb51, 25/12/20.

Lượt xem: 9,716

1. coldb51 Thành viên cấp 1

Hầy, Tết sắp đến cảm giác thật là thích. Cảm giác đấy làm mình muốn chia sẻ rất rất nhiều tài nguyên cho mọi người. Và có lẽ, đây sẽ là bài đầu tiên trong chuỗi ngày bắt đầu hành trình chia sẻ của mình.

Tổng quan về khóa học này :
    Đây là khóa học mình sở hữu trên Udemy ( và còn rất nhiều khóa khác sẽ chia sẻ cho các bạn sắp tới ). Khóa học này rất phù hợp với các bạn mới, hoặc những bạn đang học muốn có thêm kiến thức. Gồm 40 bài hướng dẫn kèm theo file thực hành khác nhau.

Nói ngắn gọn là bạn sẽ được chỉ chi tiết từ các thứ siêu đơn giản, mở ảnh lưu ảnh đến các bước như tạo hiệu ứng ảnh, tách tóc siêu phức tạp, logo, poster, làm web, thay đổi bầu trời, blend màu sao cho đỉnh, blend mẫu, tối ưu sử dụng các công cụ 1 cách tự động.

Ai nên học khóa học này :
    Bạn là người mới, tất nhiên rồi.

Ai không nên học khóa học này :
    Bạn là 1 siêu cấp vjp pro photoshop

Lưu ý : Khóa học chủ yếu là tiếng anh, bạn nào biết chút tiếng anh là ok, còn không thì vẫn học và làm theo bình thường nha =))) Hơn nữa có 1 số bài là dùng công cụ ở PTS CC 2021 nha.

Oke mình đang đói nên không nói nhiều được nữa, link tải Google Drive siêu tốc độ thôi nào :
    http://megaurl.in/vaOya
    ( rất xin lỗi vì mình chèn link rút gọn, không phải để kiếm tiền đâu mà để hạn chế file quá tải bị khóa 24h nha, ae nào tốt bụng up thêm lên 1 host khác mình sẽ gỡ link rút gọn, vì mình sẽ share nhiều tải liệu ở drive này lém )

Pass giải nén: tuchiase.com

...
    photottdung67 thích bài viết này
  2. Minh Quang LE

Minh Quang LE Mới đăng kí

Bác ơi cảm phiền bác có thể share lại file được không ạ? :( hiện tại e bấm vào link nhưng bị access denied ạ

Ủng hộ diễn đàn