Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share 2 công cụ download từ fshare và 4share

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi kuteboy_195, 16/10/13.

Lượt xem: 8,124

1. kuteboy_195 Thành viên cấp 2

Chào tất cả các bạn,tình hình là có nhiều người gửi mail cho mình xin 2 công cụ download từ 4sharefshare nhưng ko hiểu vì sao khi gửi lại thì báo lỗi ko gửi được...bó tay với cái thăng hotmail của mình.:D:D
    Nay mình up lên cái host khác để các bạn vô đó download thoải mái.
    Link : http://www.4shared.com/rar/ehPI_0zu/Download.html
    Chú ý khi download :
    Nếu download từ fshare thì hơi khó một chút do công cụ này nhiều người sử dụng nên việc getlink sẽ gặp khó khăn..cách tốt nhất mà mình download gần như max speed là click vào proxy dể giả danh ip nước ngoài đăng nhập tài khoản trên tool..việc làm này tránh trường hợp tài khoản đang được sử dụng trên máy khác.
    Còn 4share thì vô cùng đơn giản chỉ cần run administrator để ít sảy ra lỗi sau đó past link..chọn đường dẫn lưu và ngồi chờ.Tốc độ của nó hầu như là 1.5Mb/s..tha hồ download.
    Có gì thắc mắc thì comment để mình xem lại nhé.:)):))

...
  2. TùngSummer

TùngSummer Thành viên cấp 1

tks bác,
    em đang cú vì k thấy cái tk 4share nào trên mạng còn sống cả :))
  3. No Hai Dang

No Hai Dang Thành viên cấp 1

Chắc 3~4 ngày rồi bác không down Fshare nhỉ? Cái tool Fshare die rồi bác ạ :D
  4. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Fshare max của em down đây :D
  5. hoangduy254

hoangduy254 Mới đăng kí

mình thì đều có nick của 2 trang ấy cả, cũng 2 nick vip luôn :D. 1 nick 4share dùng free viettel 1 tháng 10k dùng có lẽ tải tẹt, 1 nick fshare thì dùng point 100k được 100k point, khi nào tải thì đổi point sang ngày dùng, mua point được hơn tháng rồi mà dùng mới có 15k point, rẻ bèo =))
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

7. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

Cái 4share thì anh em download ngon cả đúng ko?chỉ có cái getlink hiện tại đang bị lỗi.Để mình kiểm tra lại và update lên các phiên bản mới hơn
  8. duchiepbro

duchiepbro Thành viên cấp 1

trong file bác đưa có 2 cái là "GetLink 1.7.7" và "hack4share" thì dùng dư lào vậy bác :)
  9. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

duchiepbro công cụ hack4share chỉ việc past đường dẫn trang download từ 4share là download thoải mái nhé.Còn công cụ getlink từ fshare hiện tại đang bị lỗi một chút.Chờ mấy hôm nữa nhé
    duchiepbro thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn