Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share 20GB tài liệu thiết kế từ Shutterstock đủ thể loại

Chủ đề thuộc danh mục 'Kho ảnh stock' được đăng bởi dennisph91, 15/10/16.

Lượt xem: 43,610

1. Luutuanvu91

Luutuanvu91 Thành viên cấp 1

Cảm ơn bác
  2. Nguyễn Thời Hưng

Nguyễn Thời Hưng Mới đăng kí

link die ròi ad ơi #:-s#:-s#:-s
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Nguyễn Thời Hưng Đúng là link héo rùi, vì nó nặng, mình lúc trước chỉ có dịch chuyển Drive to Drive, chứ hok Copy nỗi file nặng quá, bi giờ, mình phải vào kho Drive xem nó hết phim, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/5/17
    Nguyễn Thời Hưng thích bài viết này
  4. Nguyễn Thời Hưng

tranvan.muon : hjx, lúc trước mình cũng có download 1 lần mà ổ cứng hư bị mất hết nên lên down lại mà link die, giờ sao ta ... hjxx
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. tranvan.muon

@Nguyễn Thời Hưng : Chủ thớt có hay loay hoay Vietdesigner này, 10 ngày 1 lần, để xem, mình bi giờ "nhá máy" 1 cái : @dennisph91 ,, chủ thớt fix lại link dc hem ? lần này, nếu có fix link ngon, là mình dịch chuyển sang Clouds to Clouds qua kho lớn luôn, chứ hok Add to Drive, là lên đường cả dàn nữa. ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 18/5/17
    Nguyễn Thời Hưng thích bài viết này
  6. adobered

adobered Thành viên cấp 1

Nguyễn Thời Hưngtranvan.muon thích bài viết này.
  7. drax

drax Thành viên cấp 4

8. tranvan.muon

@drax : Kho chứa lớn 2TB của mình, là Baidu chấm cơm, nó có cái tuyệt chiêu Copy link down cùa kho khác, dịch chuyển đưa thẳng vào kho, mà hok cần xuống máy PC, gọi là Offline Download, có thể tắt máy liền, nó trên mây sẽ từ từ dịch chuyển sang ngang, nó cũng giống như G -Drive Move to Drive vậy, nhưng mà, là bao trùm toàn nộ các kho khác, nó bao lô toàn bộ tất cả đều là anh em cùng chung 1 nhà vậy, nhưng mà, là cùng cha khác ông nội ! ha ha ! :))

kho Baidu là còn duy nhất chưa bị sụp vì free, còn các kho lớn khác, đã bị sụp đổ hết trơn hết trọi rùi, hok còn cái nào lớn, sài ngon, mà còn free dc nữa. ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/6/17
  9. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon m dùng của nga ngố, được free 1T. chuyển file thì dùng cái multicloud cũng của china, dùng bao lâu mới biết của tq. dữ liệu quan trọng thì cho lên 1 cái cloud của thụy sỹ.
  10. tranvan.muon

@drax : Vì mình hok có tiền, nên chổ nào có Free bự bự, là mình dzô, chứ mình hok có phân biệt nó là của ai, bạn cho mình link của cái kho free 1TB của Nga đê ! Thanks !

Từ xưa đến giờ, hok có kho nào là hok an toàn cả, mình hok sợ nó hok an toàn, làm mất file của mình. chỉ sợ là 1 ngày nào đó, nó thômg báo : "hok cho "ở miễn phí", trả tiền thì cho ở, hok trả tiền, thì đá 1 phát, bay ra ngoài luôn", đơn giản chỉ sợ có vụ này thoai ! ha ha !:))
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/6/17
  11. drax

drax Thành viên cấp 4

12. tranvan.muon

@drax : Mình đã đăng ký dc cái kho lớn 1TB của Nga, nhưng mờ, nó chỉ cho free 8 GB, quá ít, chưa bằng Google Drive 15 GB, muốn hỏi bạn là làm cách nào lên dc 1 TB hok ? Thanks ! (bai du chấm cơm là có chắc kèo đúng 1TB, chứ hok phải chỉ có 8GB tầm thường như vậy) Cám ơn bạn !

13. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon lúc m đăng ký nó cho free 1T, giờ thay đổi chính sách à. hôm nào vào lại xem thế nào, m có cả đống dữ liệu ở đấy, 1 cái địa chỉ mail của nó với 1 cái mail/cloud của trình duyệt yandex, lúc m down cái trình duyệt yandex về nghịch thử, cũng của nga nữa. nếu nó giảm dung lượng chắc chỉ còn cách mua, nhưng mà tốc độ m dùng đã test thử r thì thấy ổn mà.
  14. tranvan.muon

drax mua tiền thì miễn bàn, tôc độ thì chậm như gùa vẫn hok nhằm nhò gì cả, cái quan trọng nhất, vẫn là bự là mình nhảy dzô sài liền, vậy lạ Mail. Ru chỉ còn 8GB, mình sẽ hok sài nó nũa, hiện giờ, cho bạn biết thông tin về kho lớn nhé, baidu có 1TB, QQ chấm cơm còn cao siêu hoen baidu, nó lên tới 10TB lân, nhưng mờ, đương tốc độ chậm hơn con gùa suy dinh dưỡng nữa đó, phải lì zới nó, thì sau 1 tháng, se vượt qua Gôgle Drive 15GB, sau 3 tháng nó bò lếch qua luôn Mega 50 GB luôn ấy, nó cứ thé vươt qua dc tất cả cá kho tầm thường thường dùng, đua cỡ nào thi QQ chấm cơm vẫn hok thể vượt qua baidu chấm cơm, ha ha !
  15. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon ý b là cái ko của m nói tốc độ rùa?. nếu b nói là baidu vs qq của b tốc độ rùa thì m không chơi, mạng quang tốc độ cao để làm gì nếu ko tận dụng hết được tốc độ.
  16. Nguyễn Thời Hưng

adobered : up lên mạng lại, share cho anh em đi bạn ^^
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/6/17
  17. quyendang

quyendang Mới đăng kí

Link die rồi bạn ơi.
  18. duydm2

duydm2 Thành viên cấp 2

UP lại link đi b :((

Ủng hộ diễn đàn