Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share 3 gói hosting dung lượng 10GB.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi buctrongnguoi, 27/1/13.

Lượt xem: 4,502

1. buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Gần 14-2 rồi.Thiết nghĩ là anh em đang cần 1 gói host để làm web tặng người yêu nên hôm nay mở ra topic này chia sẻ cho 3 người 3 gói host nhé,ai cần thì để lại :
    Email :
    domain:
    -------------------------------------------------------
    dung lượng 10gb,nhanh.thời gian 1 tháng. \m/
    Ai cần thì để lại thông tin rồi mình active dần nhé.

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Em học cntt nhưng mà năm đầu nên ngu lắm, lại lười học code trên mạng nữa...đương nhiên sẽ chăm chỉ nhưng giờ tự học hơi nản nản, đang muốn làm ngoài kím ít tìn.
    Sau này học nhiều về code có host nào free nữa anh up ở đây luôn cho em vớiiii...đồng hương giúp nhau tí :">
    Ku Sangbuctrongnguoi thích bài viết này.
  3. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Ta cùng quê à :D :x
  4. buctrongnguoi

Đúng là mấy thím design.chả thím nào cần host :D
  5. Mitdot

Mitdot Thành viên cấp 1

6. Đoilơ ViệtDesigner

Mọi hôm nc mấy lần rồi mà, với ở trông topic mem miền trung cũng có mà.
    buctrongnguoi thích bài viết này
  7. buctrongnguoi

Uhm.giờ mới nhớ.hihi.ok :-bd thôi khuya rồi đi ngủ thôi thím.à nhà cậu ở đâu nhỉ. ?
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Em ở vinh, vừa mới đi coi quán nét về ko buồn ngủ lắm, sáng ngủ đến 11h dậy @@
    gần chộ cầu bến thuỷ tề.
  9. buctrongnguoi

Chỗ nào ở vinh đó.cậu đi làm thêm à ?
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  10. buctrongnguoi

Chú đang học gì ? hôm vưa rồi vào vinh mà quên cậu mất :D
  11. Đoilơ ViệtDesigner

Ầy, em làm thêm mà kiếm tiền mua cục lens cho ki máy ảnh ra tết gom góp sẽ mua máy ảnh, tự nhiên bà chị con bác lại kêu là đang muốn sang năm mở chi chi mà studio baby nựa , chụp cho mấy đứa con nít tầm 5 tuổi á, chị nớ cũng đầu óc đại, ở vinh thì studio ảnh cưới có đầy nhưng mà studio con nít thì ít, nên tính mở, hồi đi học còn cách đây mấy năm còn mua đèn trời ngoài hn về bán lời được như 5~6tr trung thu =..=

Em ghi là học cntt ở trên rồi mà, đầu với óc :-<
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  12. Trường Sơn

Trường Sơn Thành viên cấp 2

13. buctrongnguoi

uhm,thế chú có máy ảnh chưa,a vẫn chưa có điều kiện để mua.nếu có điều kiện thì làm thêm studio cũng đc chú ạ.kiếm ít tiền tiêu vặt.
  14. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

HI hi! Mình cũng cần cơ mà cũng có 1 em server r :D
  15. buctrongnguoi

Kiểm tra email nhé bạn :D
    Trường Sơn thích bài viết này
  16. Đoilơ ViệtDesigner

Thì chị nớ tính là cuối năm ni hoặc sang năm mở, em ghi ở trên là ra tết gom gom mua máy ảnh, dừ tính thì gom gom với xin thêm thì đủ mua máy, nhưng nỏ đủ tiền mua lens, nếu mua máy dừ thì tết ko còn 1 đồng mà chơi tết..
    Mà ki chị nớ nhà đạ giàu rồi, còn cưới chồng giàu hơn nựa, nhà đạ giàu lại càng giàu thêm :-< mình thì nỏ có tiền :-<
  17. buctrongnguoi

Thế quan hệ của chú với chị ấy thế nào :D uhm.mà chú đang học ngành gì,nếu ngành quan trọng thì gác sang 1 bên mà học chú ạ,a giờ cũng chán rồi :D chỉ đủ làm cho mình,đủ biết.
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  18. Trường Sơn

Trường Sơn Thành viên cấp 2

Đã nhận được hàng. Thanks bác nhiều. để sáng mai dns. ngủ đã.
  19. HSP

HSP Thành viên cấp 4

20. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

không phải không cần mà là không thể nào tiêu hết 10gb đó đc....chả nhẽ úp JAV ;;)

Ủng hộ diễn đàn