Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share acc 4share.vn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Hoang Luxius, 13/1/13.

Lượt xem: 19,484

1. superbachdan

superbachdan Thành viên cấp 2

Đặt gạch hóng.
    Thank mọi người nhiều.
  2. Đỗ Minh Tú

Đỗ Minh Tú Thành viên cấp 2

Tks các bác nhiều! E cũng ít dùng nhưng khi nào cần sẽ mò lên đây kiếm. Chỉ sợ mấy bạn k biết ý thức rồi change pass thôi! Oánh dấu luôn!
  3. kennishs

kennishs Thành viên cấp 1

đăng nhập nó hiện ra cái nì >.<

"Tài khoản 'goat1509' bị khóa đến '2013-01-19', Lý do: Share account!"

có ai bị nữa không.
    Hải Nam Nguyễn thích bài viết này
  4. FAXUHI

FAXUHI Mới đăng kí

5. sutieu

sutieu Thành viên cấp 1

Yêu nhất bạn. Mình đang cần :)
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Share thế này thì mem VDS đương nhiên văn min lịt sự,.nhưng mà khách thì ko chắc đâu...1 là chơi mail công cộng ( tức là ai cũng vào mail đấy xem được mà ko cần pass ) như vậy khi đăng kí tài khoản kèm mail này,.ai đổi pass thì đều gửi vào hòm thư mail này,.và chỉ cần vào xem pass là gì thôi.
    Hoặc share qua mail,.ai cần để lại mail rồi share.
    Share kiểu như này toàn mấy dog chả hiểu đổi pass làm gì...đổi thì cũng bị đổi lại,.mà dùng đc vài bữa hết hạn thì cũng chẳng có dùng nữa...khó hiểu #-o
  7. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

đợi tí mình gửi cho :D nhận đc thì rep
  8. FAXUHI

FAXUHI Mới đăng kí

dc rồi bạn ơi, cám ơn nhiều nhé
  9. Hải Nam Nguyễn

Hải Nam Nguyễn Thành viên cấp 1

Chuẩn rồi :-ss
  10. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

còn có 3 ngày thôi, thoải mái đi bạn :)) hôm trc' mất 15k nạp víp chỉ vì down cái ghost win 7 3.5GB, cơ mà ko thây tiếc vì tự nhiên có đứa nạp nhầm vào số mình 50k =)) khuyến mãi thêm 25k
    vãi cả đỏ :3
  11. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

12. toandean

toandean Thành viên cấp 1

Ở đây có đủ 2 bản cho bạn cần down :D
    up.4share.vn/d/7143454647404446

Muốn biết thêm chi tiết thì vào trang này:

shoptinhoc.com/diendan/windows-8/298009-4svn-fshare-1-link-microsoft-windows-8-aio-16in1-rtm-msdn-original-2012-eng-activator.html

Ở shoptinhoc hỗ trợ nhiệt tình mấy vụ active win8 với Office 2013 lắm, bạn có thể tham khảo :)
    Việt Nam thích bài viết này
  13. avelox

avelox Mới đăng kí

ồ, tài khoản share bị khóa mất rồi :(
    mấy file mình đang cần tải toàn link 4share.vn :(
    bạn nào có lòng tốt thì share mình mượn acc chút , mail duonght23@wru.vn nhé, sure ko phá :D
  14. Hoang Luxius

Hoang Luxius Thành viên cấp 2

Oạch...Bị khóa thiệt rầu...thôi để đăng ký lai gói funny rồi mình nói sau. Còn mấy bác share acc cmt ở dưới ấy :

Cập nhật lại acc...
  15. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Tài khoản 'toners' bị khóa đến '2013-01-19', Lý do: Share account!
  16. badao259

badao259 Mới đăng kí

share cho mình với nghen, thanks bạn nhiều ^^
  17. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Hiện đang có tk bên all.hdvnbits.org và uhdbits.org :D
    Muốn download film thì ko nhất thiết lên all hay viettor vì ta có thể vào trang này http://thepiratebay.se/ kéo toz về và kiếm sub cho nó thôi! :))
    Bác kia nói toz mình kéo về chỉ mình xài đc xác nhận là sai nhé! :)) Bên trang khác ko biết sao chứ bên all vẫn ok. Nếu bạn dùng acc người khác down về xong, bạn đăng nhập bằng acc của mình sau đó down lại file toz thì khi mở bằng utor nó sẽ hiện lên thông báo load file có sẵn (file down về lúc trước) sau đó seed bình thường. Dung lượng up lên tính cho acc của mình :))
  18. prokid

prokid Thành viên cấp 2

thì ra là acc của bác à :v hồi xưa mình dùng mãi đến bây giờ vào đọc mới biết là của bác :v mình chuyên dùng để download phim .... Cảm ơn bác nhé :+1:
  19. nguyenducbinbin

nguyenducbinbin Thành viên cấp 2

Hum nào vô hdvietnam xem có phim nào trên host này :D
  20. Hoang Luxius

Hoang Luxius Thành viên cấp 2

Update acc ... Bị đổi pass o.O

Ủng hộ diễn đàn