Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share Account Google Unlimited - Số lượng có hạn, ưu tiên các bạn đăng ký trước

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi onceclick, 1/6/15.

Lượt xem: 19,208

1. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

300gb chỉ là ở trong lap e thôi :)) Còn dự trữ rải rác ở một vài nơi nữa. Tổng cũng khoảng 2 TB. Mà e chỉ xem phim HD tầm 1,5 - 2 GB/phim thôi. Tính e hay thích sưu tập nên ko dám chơi Bluray, down hơn chục bộ Bluray hết cmn ổ cứng lap :))
  2. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

onceclick hôm nay rảnh rỗi ngồi setup 1 số cài đặt. Đến đoạn cài đặt đăng nhập bằng xác minh 2 bước thì ko được. Google báo là admin chưa bật tính năng này. Bác bật nó lên đc ko? E quen xác minh 2 bc rồi nên ko có cứ thấy nó thiếu thiếu thế nào ấy :3
  3. onceclick

onceclick Thành viên cấp 1

Bác check thử ok chưa nhé.
    crhanh thích bài viết này
  4. postace

postace Mới đăng kí

Cảm ơn bác oneclick thật nhiều.
    Em cứ tưởng cái tài khoản này limit time nên chưa dám up, xin về nghịch linh tinh. Hi vọng duy trì được lâu dài thì mai kia mang em vác đống phim lên mạng.
    Chắc cũng tầm 10TB :D
  5. Đức Tuyên

Đức Tuyên Mới đăng kí

Chậm chân mất rồi. Buồn thiệt chớ!
  6. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Đã ok, cảm ơn bác >:D<
  7. hitle92

hitle92 Thành viên cấp 1

Tiếc quá, bị chậm chân mất rồi @@
  8. onceclick

Do có nhiều bạn PM và hỏi xin tài khoảng Google Unlimited. Mình không có thời gian trả lời từng bạn. Hôm nay mình mở tặng tiếp 100 tài khoản Google Unlimited cho các bạn nào cần. Các bạn vui lòng làm đủ các bước theo yêu cầu để nhận tại khoản.

Bạn nào đã có vui lòng không đăng ký nữa.

Đăng ký tại đây.
    bui manh thangkyuuu thích bài viết này.
  9. kyuuu

kyuuu Mới đăng kí

giúp mình 1 acc với nhé. share đầy đủ rồi: facebook.com/thanhhaiutc
  10. hitle92

hitle92 Thành viên cấp 1

Mình đã like và share đầy đủ, đợi acount từ thớt :)
  11. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Hihi, Cho mình xin 1 acc nhé, làm đầy đủ các bước roài, FB của mình : facebook.com/do.quang.378
  12. onceclick

Các bạn làm đủ các bước thì cứ yên tâm đợi account nhé. Mình đợi đăng ký xong hết rồi làm account 1 lần luôn cho đỡ mất thời gian.
  13. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Mình cũng muốn test thử vì thật sự mình không tin cho lắm. Bên mình có mua bussiness và nó giống yk của bạn. Còn bên trường học sẽ được cấp riêng 1 mail sever và luôn có dạng @edu. ở đuôi. Và nếu như cái này là Support for Education thì tại sao bạn lại dám đem đi bán?
  14. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Cụ thể:

1. like và share page của taphuan.vn trên facebook tại https://www.facebook.com/taphuan,
    2. Mời 5 friends like page của taphuan.vn tại https://www.facebook.com/taphuan
    3. điền thông tin vào form bên dưới,
    4. share bài viết này lên facebook cá nhân.

Mình cảm thấy có gì đó không ổn ở đây khi giao thông tin cá nhân bao gồm cả sđt cho bạn
  15. onceclick

Không có mua bán gì ở đây nhé bạn, bạn đọc cho kỹ lại. Mình chỉ tặng chứ không bán. Mình bỏ thời gian đăng ký cho bạn, bạn cũng phải share facebook TapHuan.vn hộ mình chứ. Còn điện thoại bạn có đăng ký ma thì ai mà biết được, ai cần dùng đến đâu. Haizzz suy nghĩ phức tạp quá.

Bạn đã có tiền dùng Business rồi thì cứ dùng thôi. Nhưng nó thật là tài khoản Business của bạn là có giới hạn, bạn cứ lên trang Google so sánh nhé.

Mình có ý tốt share cho các bạn dùng, bạn nào thích thì đăng ký, mình đã giải thích kỹ với Admin rồi nhé. Ko giải thích nhiều lần nữa.
    N.P thích bài viết này
  16. nikita kakashi

nikita kakashi Thành viên cấp 1

thanks for sharing:like:
  17. nikita kakashi

nikita kakashi Thành viên cấp 1

mình đã share và mong đợi infor từ bác
  18. onceclick

Done. Các bạn đăng ký hôm nay check mail nhận hàng nhé.
    N.P thích bài viết này
  19. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

onceclick thích bài viết này
  20. Đức Tuyên

Đức Tuyên Mới đăng kí

Đã nhận đc tài khoản. Cảm ơn onceclick nhé!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn