Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[SHARE] Account lynda.com lefttime + TUT download full course tự động

Chủ đề thuộc danh mục 'Download tài nguyên Photoshop' được đăng bởi thanhtan2001, 10/4/17.

Lượt xem: 102,374

1. thanhtan2001

thanhtan2001 Thành viên cấp 1

MinTz thử remove rồi addon nhá, còn k thử firefox hoặc cốc cốc đi bạn
    MinTz thích bài viết này
  2. pandapple

pandapple Thành viên cấp 1

đã mua acc của bạn này
    bán hàng rất có tâm, hỗ trợ nhiệt tình chứ không "đem con bỏ chợ"
    :like:
    thanhtan2001 thích bài viết này
  3. thanhtan2001

thanks Panda đã ủng hộ :3
  4. jonidontcry

jonidontcry Thành viên cấp 1

Left time là xài dc bao lâu vậy bạn?
  5. thanhtan2001

là không có giới hạn đấy Joni, trong bài có viết rồi bạn ơi, hỏi khó nhau quá :3
  6. HD Design

HD Design Thành viên cấp 1

Ai mua rồi review thử :v
  7. nhatminhdang

nhatminhdang Banned

bài viết của bạn rất hay và bổ ích !
  8. thanhtan2001

Có Zang với Panda mua rồi đó HD Design :-bd
  9. MissStupid95

MissStupid95 Thành viên cấp 1

Thanks bạn! Có điều kiện sẽ mua tài khoản để học!
    :x
    thanhtan2001 thích bài viết này
  10. thanhtan2001

chắc rồi Misstupid :D
  11. quocthang_ynwa

quocthang_ynwa Thành viên cấp 2

bị khóa rồi hả bạn?
  12. thanhtan2001

Account bình thường nha quocthang_ynwa , làm theo hướng dẫn là ok :D
  13. quocthang_ynwa

quocthang_ynwa Thành viên cấp 2

14. thanhtan2001

Mình mới kiểm tra thấy bình thường quocthang_ynwa ơi, nhớ là dùng link đăng nhập mình cung cấp, không phải tự chạy vào lynda.com rồi đăng nhập giống tài khoản trả phí bình thường nha
  15. shockboy

shockboy Mới đăng kí

Giờ còn bán acc k v bạn? cho mình hỏi tại sao giá lifetime lại rất rẻ như v? lấy gì đảm bảo v ạ?
  16. thanhtan2001

shockboy acc sẵn có bạn nhé, trên mạng bán 500k nên mình bán lại giá 400k cho cạnh tranh thôi :x
    Về chất lượng thì bạn cứ hỏi các bạn đã mua trên forum hoặc tự kiểm chứng với account demo nhé, cũng nhiều người xài rồi nhưng không có vấn đề gì hết cả :-bd
  17. shockboy

shockboy Mới đăng kí

Xin lỗi cho mình hỏi ngu tí, mình tin acc bạn rất chật lượng.
    Nhưng sao trên trang chủ nó báo khi Sign up, bắt buộc sau thời gian Free Trial là 30 ngày, thì giá Premium hàng tháng là 30$ ( khoàng hơn 600k) .. Vậy s acc Lifetime lại giá thấp hơn v ạ?
    Thông cảm nếu mình hỏi nhìu qá ^^ .. Chắc chắn mình sẽ lấy acc của bạn. GIá 400k là quá tốt cho 1 website như Lynda... Như bọn Edumall ở VN thì k có giá đó :-s
  18. nguyenhongson

nguyenhongson Thành viên cấp 2

shockboy acc mà trả 600k/tháng là acc bạn đăng kí dưới dạng cá nhân, còn bạn này bán acc đăng kí theo tổ chức.
  19. ๖ۣۜSo ๖ۣۜMagic

๖ۣۜSo ๖ۣۜMagic Mới đăng kí

Cái này chủ thớt bán là acc tạo trên library của các trường đại học được lynda cho phép tạo free.
    Cách này mình biết cũng khá lâu rồi nhưng bất tiện ở chỗ là mỗi lần đăng nhập là phải nhớ đường dẫn library của tổ chức và cái id nữa.

Mình có thể reg tài khoản theo email có sẵn của mọi người. Với cách của mình thì các bác chỉ cần vào trang chủ và login bằng email và mật khẩu như như những trang web thông thường là có thể dùng được mà không cần phải nhớ nhiều cái phức tạp.

Ai có nhu cầu thì inbox mình, giá cả thì như chủ thớt thôi. Mình không muốn cạnh tranh về giá gì cả.

Hồi trước mình có tạo khoảng hơn 10 acc mà cũng chẳng dùng đến nhiều, có đợt tạo free cho mấy ae voz trên group skype. Mà hôm nay thấy chủ thớt bán acc lynda thì mình cũng xin phép xin ké 1 chân.

P/s: Mình không phải là muốn hất đổ chén cơm của bác chủ thớt gì đâu. Nói chung acc của mình và chủ thớt cũng chẳng khác nhau gì nhiều cả, đều có thể xem full các khóa học chỉ có điều mình đăng kí theo email mà các bạn cung cấp, sau đó các bạn vào thay đổi lại hết thông tin cho mình thôi.
    => Nói chung mình chỉ đăng ké thôi, có ai mua hay không thì mình cũng chả quan tâm lắm đâu :v

20. thanhtan2001

shockboy bác nguyenhongson đã mua và review lại cho bạn rồi nhé
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn