Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share bộ Brush cực đẹp của Visualsofjulius – Update 2021

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi coldb51, 9/1/21.

Lượt xem: 7,047

1. coldb51 Thành viên cấp 1

Đối với các anh em làm thiết kế thì ngoài kho stock ra, cái chúng ta cần đến chính là những bộ brush cực đẹp.

Và hôm nay, mình xin chia sẻ bộ brush của Visualsofjulius, với hơn 60+ brush khác nhau đủ để đáp ứng kha khá nhu cầu của anh em.

Dạo này lạnh nên mình hơi lười viết, thôi thì mọi người chắc không muốn nghe mình luyên thuyên đâu, nên là chúng ta cùng xem bộ Brush cực đẹp cho Photoshop này có những gì nhé.

Những thứ sẽ có trong bộ Brush này
    Với nhiều Brush hiệu ứng ánh sáng, mây, trăng, gió, tia, bụi mù, sấm chớp….

Cách cài đặt brush cho Photoshop
    Demo vài các ảnh thế chắc chưa đủ nên là mình cài vào show cho nhiều luôn, tiện thể hướng dẫn những bạn chưa biết cách cài Brush vào Photoshop.

Xem qua bản Photoshop 2021 mới nhất cập nhật liên tục dùng ổn định

Đầu tiên, mọi người chọn hộp công cụ brush, Nếu không có thì các bạn vào Window > Brush là thấy nha.

Sau đó chỉ cần kéo thả file Brush các bạn tài về vào đó là xong, quá dễ dàng đúng không nào

Và đây là thành quả.

Tải về bộ Brush siêu đẹp link tốc độ cao
    Tôi quý anh em nên luôn luôn ưu tiên link Google Drive, anh em tải cho nó bon

Bộ Brush của Visualsofjulius Custom.rar

Pass: tuchiase.com

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn