Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share Bộ Veror Khủng Trên Trang Designious

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Gin Gin, 19/3/17.

Lượt xem: 14,953

1. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

Nguyễn Ngọc Tuấn_TUANNN thích bài viết này
  2. Hoanganh148

Hoanganh148 Mới đăng kí

chủ thớt có link forder đã tạo ko ạ, cho e xin để tham khảo, nếu ko có thì thớt cho e xin ít mẫu về chữ cũng đc ạ, e cảm ơn. Email:anh14081995@gmail.com
  3. Cho mình xin những mẫu này nhé...T-shirt Design 791,T-shirt Design 794,T-shirt Design 798,T-shirt Design 802,T-shirt Design 803,T-shirt Design 804... Thanks bạn rất nhiều!!!
  4. Nguyenchanh

Nguyenchanh Mới đăng kí

5. thaikhoa99

thaikhoa99 Mới đăng kí

6. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

các bạn ghi rõ bộ t-shift hay bộ giga nào cần mình gửi qua cho, vì quá nhiều ko thể up lên hết được
  7. Thuỳ linh 26

Thuỳ linh 26 Mới đăng kí

8. ông ngô

ông ngô Thành viên cấp 1

# Gin Gin check in fb giúp mình nhé..mih ib cho bạn rồi đó
  9. phutran93

phutran93 Mới đăng kí

10. Van Quang

Van Quang Mới đăng kí

Bạn cho mình xin link down với heomoi0508vnn@gmail.com.. mình không tìm thấy link down trong bài viết của bạn..
    Tks
  11. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

Van Quang thích bài viết này
  12. dubagiang123

dubagiang123 Mới đăng kí

13. phuongmy

phuongmy Thành viên cấp 1

còn nữa không bác up them di bác hih
  14. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

phuongmy con nhieu làm bên phần t-shift nhiều lắm vì quá nhiều nên chưa up lên hết được, để khi nào rảnh mình up tiếp
    phuongmy thích bài viết này
  15. phuongmy

phuongmy Thành viên cấp 1

16. quanghayamato

quanghayamato Mới đăng kí

Thanks thớt đã chia sẻ. Mình đang tập tành học design nên muốn xin vài mẫu T-shirt.
    quanghayamato@gmail.com
  17. Phương Duy Càn

Phương Duy Càn Mới đăng kí

Bạn ơi. Liệu bạn có thể cho mình mấy file T-shirt với đc không. Mã T-shirt design 894, 896, 899, 120. 4 cái bạn ạ. Xin cảm ơn. Gmail của mình cuonghl.caht@gmail.com
  18. thanhdat050

thanhdat050 Mới đăng kí

19. mrnguyentuantai

mrnguyentuantai Thành viên cấp 1

Thanks bạn đã chia sẻ. Mình đang tập tành làm in áo nên muốn xin vài mẫu T-shirt.
    mrnguyentuantai@gmail.com

cám ơn bạn nhiều lắm
  20. pham văn bình

pham văn bình Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn