Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] - DWG khung bản vẽ

Chủ đề thuộc danh mục 'AutoCAD' được đăng bởi Mixer_C6, 12/10/13.

Lượt xem: 47,397

1. Mixer_C6 Banned

...
    G Dinny, Bùi Hoàng Hải, thao_tk5 người khác thích bài viết này.
  2. Trần Ngọc Hoàng Thảo

Trần Ngọc Hoàng Thảo Thành viên cấp 1

tuyệt quá, bạn Mixer_C6 có tinh thần học tập cao thật :D
  3. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

e còn phải học hỏi bác ArcReal nhiều :D hê hê
  4. KhiemThai

KhiemThai Thành viên cấp 2

tks bác nhiều nhớ. chuẩn bị làm đồ án, tiết kiệm được chút time rồi :D
  5. bluesky9990

bluesky9990 Mới đăng kí

Rất thank vì tinh thân chia sẻ, nhưng bạn cũng biết là tùy vào mỗi bản vẽ, môi dạng công trình, công ty (hay chính xác là đối tượng mà mình vẽ cho, bài tập...v.v) thì lại có một kiểu bản vẽ khác nhau mà, thông số của khung tên cũng được quy định sẵn rồi, cái này mình nghĩ mỗi loại công trình thì ng vẽ nên tự vẽ lấy một khung rồi copy cho các bản vẽ của công trình đó khác chứ không thẻ dùng chung cho tất cả các bản vẽ được :)
    nolove2208 thích bài viết này
  6. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

cái này ko hữu dụng với mình, mỗi bài vè mình lại phải vẽ mình lại phải vẽ 1 khung bản vẽ riêng, chứ nó được đúc thì sướng :))
  7. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Khung này dành cho dân tập sự. Ko dùng cho làm ăn nhé.
  8. Trần Ngọc Hoàng Thảo

Trần Ngọc Hoàng Thảo Thành viên cấp 1

Khung này là khung làm ăn thật ở công ty cũ của mình đó các bạn, còn sinh viên làm đồ án không sử dụng bản vẽ này là đúng rồi :D
  9. ktscongtran

ktscongtran Thành viên cấp 2

Bó tay cả mấy bác share cả SCale khung bản vẽ:@@

Ủng hộ diễn đàn