Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share file PSD lon coca cola hiệu ứng giọt nước

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi nguyenhoangmai, 6/7/14.

Lượt xem: 11,226

1. NGUYEN VIET THANH

NGUYEN VIET THANH Thành viên cấp 2

Hàng của mình:D:D Rrj6qSD.jpg
    vuhaiskmbnguyenhoangmai thích bài viết này.
  2. NGUYEN VIET THANH

NGUYEN VIET THANH Thành viên cấp 2

3. tungtran0x

tungtran0x Banned

4. duonglexma

duonglexma Thành viên cấp 1

5. HòaĐP

HòaĐP Mới đăng kí

6. dcnquynh

dcnquynh Mới đăng kí

7. Long Roytus

Long Roytus Mới đăng kí

8. Phương Mint

Phương Mint Mới đăng kí

conmeohen có thể làm giùm em tên Hạ Du trên chiếc xe dc k ạ? tks nhìu lun!
  9. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

10. Nighttn31090

Nighttn31090 Banned

chúc mọi người 1 ngày tốt lành, 1 thánh hạnh phúc và cả đời thành công. cho em ké cái chữ ký :v
  11. tranvannito

tranvannito Thành viên cấp 1

Ai cho mình hỏi sao mình đăng bài nó bảo không được chèn link http:// mà mình xóa rồi mà cũng không đăng được là sao
  12. khietbong

khietbong Mới đăng kí

Thớt ơi down ko được đường link cứ báo như vậy nè:
    Invalid or Deleted File.
    The key you provided for file access was invalid. This is usually caused because the file is no longer stored on MediaFire. This occurs when the file is removed by the originating user or MediaFire.

Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support for further assistance.
    có thể chuyển mail dùm mình không: duongkhietbong@yahoo.com, chỉ cần lon coca
    Ps: font này bạn bỏ dấu sao vậy, có phải đánh chữ rồi ghép dấu vào ko? hay bằng unikey, vietkey or........
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn