Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share font Q Stencil (Playtype) 50€

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi ngohuyhoang, 17/10/13.

Lượt xem: 5,441

1. ngohuyhoang Thành viên cấp 2

...
    Jennyvo47, Tràng Thiệu, quocdat559414 người khác thích bài viết này.
  2. gocao65

gocao65 Thành viên cấp 1

những font như thế này thì chẳng bao giờ có ai đủ tự tin để làm font cho nguyên bài viết đâu bác ạ. Font thì cái nào cũng làm tâm huyết của người thiết kế, người ta share cho mình xài free rồi còn chê lên, chê xuống, mốt không ai share nữa thì khóc ròng :| . Nếu bác biết cách dùng thì cái xấu cũng trở nên đẹp bác ợ ;)
    Black cat 1992Jos Skeleton thích bài viết này.
  3. Pham Hong Tai

Pham Hong Tai Thành viên cấp 1

Nếu bạn không phân biệt font nào nên làm tít, font nào làm body text thì bạn nên học lại design đi nhé bạn. Rảnh kiếm lớp ăn nói học lại luôn nhá
    Black cat 1992Jos Skeleton thích bài viết này.
  4. allow223

allow223 Thành viên cấp 1

:v vại cho em sr, gạch đá nát đầu em rồi, ý kiến cá nhân thôi mà, chê là chê cái giá quá cao chứ có chê font của các đâu. em cũng nói Làm Title thì hợp còn j`
    ps: xóa comment trên cho lành!
  5. Trân Châu

Trân Châu Thành viên cấp 1

Thanks bác
  6. quocdat5594

quocdat5594 Thành viên cấp 1

Những font này quote hay cá kiểu Tile rất chi là nghệ thuật nè. Em thích cái kiểu Font chân mà đẳng cấp kiểu này nè ::::>:D<

Ủng hộ diễn đàn