Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] Fshare- Vip đến 5/8/2014 dành cho anh em.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi karthus, 7/5/14.

Lượt xem: 5,032

1. Cá Con

Cá Con Thành viên cấp 2

2. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

mình lại bị chửi vì cái tội làm mất mạng rồi :))
    Email : nmplela@gmail.com
    Thanks for share bác
  3. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

4. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

5. Fawkes

Fawkes Banned

6. Linh Giang

Linh Giang Thành viên cấp 2

7. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

8. aki_huy

aki_huy Mới đăng kí

9. karthus

karthus Thành viên cấp 2

đã send đầy đủ cho các bác đủ tiêu chuẩn rồi ạ. Những bạn chưa đủ tiêu chuẩn có thể hoạt động tích cực( đừng spam), đủ thành viên cấp 2 thì comment vào đây em sẽ send cho ạ. Tài khoản sống còn lâu lâu nên các bác không phải lo đâu ạ.
  10. santazero1

santazero1 Thành viên cấp 2

11. TL Knight

TL Knight Thành viên cấp 1

12. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

:) Like cho sự nhiệt tình của bác thớt
  13. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

14. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

mượn acc tải phần mềm Japan Anti Virut, dạo này máy nhiều virut quá. :(. snowpjece@gmail.com
  15. Felix Lee

Felix Lee Thành viên cấp 2

4share và Fshare thì leech file thui. Tốc độ ngang ngửa VIP acc rùi :)
  16. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Tải JAV thì cứ nói ra, :D. Đã send ạ, anh check thử đi. Karthus đi vắng rồi. snowpjece
    snowpjece thích bài viết này
  17. dontworrys

dontworrys Thành viên cấp 1

18. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

19. nohssiwis2

nohssiwis2 Thành viên cấp 1

cấp 1 được không :v
  20. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

up top, hiện tại anh chàng karthus đang vắng nhà, anh em ai cần fshare vip thì cứ inbox cho mình, mình sẽ nới lỏng 1 chút, những bạn thành viên cấp 1 mình sẽ đi xem qua wall để xem hoạt động, nếu thấy tích cực thì mình sẵn sàng share fshare vip, ngoài ra số bài viết để lên thành viên cấp 2 là 100 nếu mình nhớ không nhầm, bây giờ mình sẽ co lại khoảng tầm 50 bài thôi. Anh em đồng ý không ạ.
    - Ngoài ra mnhf có tài khoản 4share.vn đăng kí của viettel nên 1 tháng được download 60 GB miễn phí, vì dung lượng có hạn không như fshare nên mình bóp chặt thiết luật là đúng thành viên cấp 2 mới được share, và những ai được share không nên lạm dụng download phim, để dành cho bạn khác download tài nguyên với nhé.
    Thân!
    meo6b thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn