Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share giáo trình học Illustrator kèm bài tập từ Arena Multimedia

Chủ đề thuộc danh mục 'Tutorial' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 1/4/15.

Lượt xem: 204,052

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

...
    AppaMomo, gama-gaming, qwertier57 người khác thích bài viết này.
  2. HiImToòng

HiImToòng Thành viên cấp 1

có một cơ số bạn đang khóc :))
    P/s: cảm ơn thớt :3
  3. hoangquyengroup

hoangquyengroup Thành viên cấp 1

vâng rất cảm ơn bác thớt, down lẹ kẻo die link :))
  4. RegeneRation

RegeneRation Mới đăng kí

cảm ơn chủ thớt :D
  5. Sorral

Sorral Thành viên cấp 1

May quá , vừa hủy đưng kí đi học :v :v :v :v , Cám ơn thớt
    J4MMI3 thích bài viết này
  6. talahuvo9x

talahuvo9x Mới đăng kí

cảm ơn bạn đã chia sẻ!
  7. hoangut

hoangut Thành viên cấp 1

TkS.
  8. toidauxoan

toidauxoan Thành viên cấp 1

Tải nhanh kẻo bị xóa, cảm ơn thớt nhiều <3
  9. HN Quân

HN Quân Mới đăng kí

tốt quá. đúng bộ mà đang cần . tks thớt nha
  10. onimagebien17

onimagebien17 Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn ...
  11. HeirTalent Nguyễn

HeirTalent Nguyễn Thành viên cấp 2

mình cũng học bên FPT ARENA, có tải về thử thì biết đây không phải giáo trình của trường mình, chắc là một trường Arena nào đó , giáo trình này cũng khá cũ rồi , mình học AI CS6 [cái này CS5] , thật ra mà nói thì bấy nhiêu đây là rất ít, và những giáo trình như thế này rất nhiều, chủ yếu các bạn có tự học được hay không thôi chứ rõ ràng đi học theo trường lớp có bạn bè thầy cô giúp đỡ, có động lực để thực hành. Chứ thấy có 1 số bạn bình luận "Như vậy cần gì học Arena nữa"................ #:-s À tiện nói luôn thì một học kì mình học 7-8 môn, cái giáo trình này nằm trong 1 môn/8 môn/1 học kì, tất cả 4 học kì, ko biết có bạn nào nói không cần đi học nhờ vào cái giáo trình cũ này.............>:D< Mình không hề có ý tự khen trường , "dụ" các bạn học nha :D , vì bản thân mình cũng cảm thấy học ở trường cũng không đủ , huống chi là cái giáo trình AI này @@! .Thật sự thay vì học cái Ebook này thì mình có cả DVD Tiếng Việt AI xem cho nó đã chứ đọc cái này mỏi mắt gớm 8-X8-X Dám cá nếu không kèm chữ " Arena Multimedia" thì chắc down về xong mở lên các bạn nghĩ đây chỉ là 1 EBOOK bình thường thui :*

FB giao lưu chém gió:
    https://www.facebook.com/HeirTalent
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/4/15
    cloud lungo, Filbert Huynh, sadman2894 người khác thích bài viết này.
  12. adwph

adwph Thành viên cấp 2

13. TiểuLinh

TiểuLinh Thành viên cấp 1

Chỉnh sửa lần cuối: 2/4/15
    Katy2309adwph thích bài viết này.
  14. Milano1809

Milano1809 Mới đăng kí

tài liệu học nội bộ ... s lại share lên mạng thế này nhỉ ??????
  15. HiImToòng

HiImToòng Thành viên cấp 1

đã down và mở ra thì thấy những cái này bình thường quá...k thể gọi là của Arena Multimedia được @@
  16. silent.night

silent.night Mới đăng kí

mình đọc thử cái "10 điều trường thiết kế ko dạy bạn" và mình ngộ ra đây là của ADC chứ hk phải Arena :v
  17. Mr.Bo

Mr.Bo Thành viên cấp 1

các bác muốn thạo ai thì tìm tài liệu Adobe Illustrator Classroom in a book mà đọc có kèm bài tập luôn. Muốn ko biết củng khó.
  18. Zin Xupy

Zin Xupy Mới đăng kí

cảm ơn ạ
  19. DemonBoy

DemonBoy Thành viên cấp 2

cái này có khác gì so với giáo trình của ĐH FPT không, mình thấy có bán (sách)
  20. BlackWhite

BlackWhite Thành viên cấp 3

mình chỉ cần mấy cái căn bản của AI thôi, quan trọng là giáo trình phải dịch chuẩn một chút, một số giáo trình đọc cứ như GG translate vậy

Ủng hộ diễn đàn