Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share Host cPanel ( US ) Server Gator - Số Lượng Không Giới Hạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi nctxyz, 2/8/16.

Lượt xem: 5,960

1. nctxyz Mới đăng kí

Bên mình tại trợ miễn phí host server gator cho tất cả các bạn và không yêu cầu đặt quảng cáo hay gì cả.

Quy định: dùng host để tìm hiểu, học, .... nghiêm cấm dùng host để phá server, up code độc shell, ddos,.... ảnh hưởng đến server.

RSL bên mình là 1 year. Vui lòng sử dụng đúng quy định để đảm bảo live đúng thời hạn

Đây là nơi để các bạn create và nhận info host ( auto create nên các bạn sử dụng đúng mục đích. không create để đó mình sẽ delete host nào create trong 48h không sử dụng )

Các bạn vào website >>> ChichChich.US để tạo host miễn phí auto create nhe

...
  2. vitieubao

vitieubao Mới đăng kí

Hướng dẫn mình cách cài đặt được không,đã có domain ,
    thank
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/8/16
  3. nctxyz

nctxyz Mới đăng kí

up.....................
  4. Trường Kyo

Trường Kyo Mới đăng kí