Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[share] Kho ebooks hơn 16Gb về Photography, Photoshop và Lightroom

Chủ đề thuộc danh mục 'Download tài nguyên Photoshop' được đăng bởi Đào Ngọc Ánh, 16/1/17.

Lượt xem: 8,183

1. Đào Ngọc Ánh Mới đăng kí

Em mới search được link torrent hơn 16Gb Ebooks về Photography, photoshop và Lightroom. Mặc dù website hơi Tung Của nhưng check link thấy down được. Các bác cùng down cho nhanh, em đang down thấy báo 21 tuần 4 ngày không biết bao giờ mới xong :D

Link website: bobobt.com/mag/oBjH78ZIXG4GvWX3tC3IW_gUu2F.html
    Link torrent: [LOCK]magnet:?xt=urn:btih:c81b5124a8d2850190e60845dcc15283fa9ee04f&dn=636 Photography, Photoshop and Lightroom eBooks[/LOCK]
    P/s: em chưa đủ bài viết nên các bác thêm HÁT TÊ TÊ PÊ HAI CHẤM GẠCH CHÉO GẠCH CHÉO vào trước link nhé.

...
    Người Chia Sẻ thích bài viết này
  2. Jellopy

Jellopy Thành viên cấp 2

bạn dow về review trước cho ae nha @@
    Thai Minh Duc thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn